• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Degree za hair and beauty.

bint kikwapa

bint kikwapa

New Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
4
Points
0
bint kikwapa

bint kikwapa

New Member
Joined Dec 6, 2013
4 0
hellow wadau wa JF...naomba mnisaidie mawazo,ni kweli kuna degree za mambo ya hair and beauty? kama ipo inapatikana katika vyuo vipi,naomba mawazo yenu tafadhali..........
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,502
Points
2,000
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,502 2,000
hellow wadau wa JF...naomba mnisaidie mawazo,ni kweli kuna degree za mambo ya hair and beauty? kama ipo inapatikana katika vyuo vipi,naomba mawazo yenu tafadhali..........
bint kikwapa,sijawahi kusikia hii kitu.
 
Last edited by a moderator:
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
805
Points
225
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
805 225
Degree sijawahi kusikia, ila kwa nchi zilizoendelea watu huingia darasani kusomea mambo ya saluni ila huku kwetu tunajiendea kiholela ndio maana watu wanapata madhara.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,375
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,375 2,000
Nairobi Kenya kuna chuo kinatoa course za namna!!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,306
Members 531,177
Posts 34,419,993
Top