degree ya human nutrition


Z

Zidy

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
30
Likes
1
Points
15
Z

Zidy

Member
Joined Oct 5, 2011
30 1 15
jamani ndugu zangu mimi nauliza kama hiyo kozi ya human nutrition pale SUA kama ina soko? Mana nataka niichange
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,808
Likes
2,244
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,808 2,244 280
soko lipo kwa wingi:Wizara ya Afya na ustawi wa jamii katika kada zake yaani madktari, wauguzi,mafundi sanifu maabara,n.k.pia mwaka jana waliongeza Afisa Lishe(Nutrition officer) katika kada hizo kutokana na matatizo ya lishe katika jamii:utapiamlo,vitambi n.k....usipopata maelezo ya kutosha kwa wana JF niPM nitakujulisha hadi mshahara wa kuanzia na mazingira ya kazi kwa ujumla...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
ulikua wapy siku zote kabla ya kuomba,au uliuomba tu ukidhani fashion???
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
Unataka kuchange uchukue nini? Veterinary Medicine? Agribusiness?Food Science?Agronomy? Horticulture?Range? Environmental Science?ama,we kaa kamua kitabu course iko broad kiajira na zote zina soko
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Unataka kuchange uchukue nini? Veterinary Medicine? Agribusiness?Food Science?Agronomy? Horticulture?Range? Environmental Science?ama,we kaa kamua kitabu course iko broad kiajira na zote zina soko
duh!course za sua zna majina ya ajabu!!kama hyo agribusnec ina deal na nin?
 
Z

Zidy

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
30
Likes
1
Points
15
Z

Zidy

Member
Joined Oct 5, 2011
30 1 15
soko lipo kwa wingi:Wizara ya Afya na ustawi wa jamii katika kada zake yaani madktari, wauguzi,mafundi sanifu maabara,n.k.pia mwaka jana waliongeza Afisa Lishe(Nutrition officer) katika kada hizo kutokana na matatizo ya lishe katika jamii:utapiamlo,vitambi n.k....usipopata maelezo ya kutosha kwa wana JF niPM nitakujulisha hadi mshahara wa kuanzia na mazingira ya kazi kwa ujumla...
Nashukuru Ndebile kwa maelezo mazuri ya kutia moyo..hakika nimefarijika sana
 
Z

Zidy

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
30
Likes
1
Points
15
Z

Zidy

Member
Joined Oct 5, 2011
30 1 15
Unataka kuchange uchukue nini? Veterinary Medicine? Agribusiness?Food Science?Agronomy? Horticulture?Range? Environmental Science?ama,we kaa kamua kitabu course iko broad kiajira na zote zina soko
sawa mkuu...nilitaka niende agribusiness
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
Degree nzuri sana hiyo ,chukua
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
sawa mkuu...nilitaka niende agribusiness
sasa dogo,c bora usome tu hyo cjui ndo nutrition yako maana ukisoma hyo agribusness nakuambia ni sawa utakua umejtafutia matatzo kwenye soko la ajira,ebu fikiria agribusness uje kubanana sokon na graduates wa bcom na BBA na walvo wengi sasa,bora u2lie 2 na hyo kozi yako hata wakati wa kugraduate hamna jam kubwa,oi!wenzio s'time 2najuta kusoma haya mabcom we ndo unataka kudumbukia mle mle!think twice mdogo wangu ucfuate mkumbo kwenye mambo ya elimu.
 
Z

Zidy

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
30
Likes
1
Points
15
Z

Zidy

Member
Joined Oct 5, 2011
30 1 15
sasa dogo,c bora usome tu hyo cjui ndo nutrition yako maana ukisoma hyo agribusness nakuambia ni sawa utakua umejtafutia matatzo kwenye soko la ajira,ebu fikiria agribusness uje kubanana sokon na graduates wa bcom na BBA na walvo wengi sasa,bora u2lie 2 na hyo kozi yako hata wakati wa kugraduate hamna jam kubwa,oi!wenzio s'time 2najuta kusoma haya mabcom we ndo unataka kudumbukia mle mle!think twice mdogo wangu ucfuate mkumbo kwenye mambo ya elimu.
Nashukuru kaka...nimechukua ushauri wako
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,218
Likes
7
Points
135
Age
34
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,218 7 135
soko lipo kwa wingi:Wizara ya Afya na ustawi wa jamii katika kada zake yaani madktari, wauguzi,mafundi sanifu maabara,n.k.pia mwaka jana waliongeza Afisa Lishe(Nutrition officer) katika kada hizo kutokana na matatizo ya lishe katika jamii:utapiamlo,vitambi n.k....usipopata maelezo ya kutosha kwa wana JF niPM nitakujulisha hadi mshahara wa kuanzia na mazingira ya kazi kwa ujumla...
Hi ndebile,nimesoma hyo kozi lakini mpaka sasa cjapata ajira,help me plz kama unaweza
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
sawa mkuu...nilitaka niende agribusiness
Sijajua utaratibu wa kuhama cause si kitu common sana chuoni kama ilivyo UD mtu kapata education anataka achange asome law mweee,ila Home Ec na Agribuss ni faculty 1 ya agriculture ila department tofauti, ila kama ni mtu wa totoz Home Ec ndo nyumbani kama class mpo 60 ratio ni ke 50 kwa me 10,aluta continua
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
Hi ndebile,nimesoma hyo kozi lakini mpaka sasa cjapata ajira,help me plz kama unaweza
Atiiii!unasema kweli au unatania?inaweza ikawa unaomba kazi nafasi zilizoandikwa Posta,DSM karibu na PPF tower,ondoa hayo mawazo badilika kazi zipo kibao tena zinataka watu kama nyie na zipo mikoani ukichagua sana matokeo yake ndo hayo mtaozea home, pole
 
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 1 0
Tanzania huwa hakuna degree mbaya wala uzuri, but ubora wa kitu huwa unategemea kuwa umejipanga vipi na KUJIAJIRI au kwenye ushindani wa soko la ajira!! So karibu sana SUA!!
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,808
Likes
2,244
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,808 2,244 280
Little Angle huku mtandao unasumbua kidogo nitakujibu kwa ufasaha ndugu yangu usihofu
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
342
Likes
113
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
342 113 60
Karibu kijana kwenye GREEN ZONE one caution: Hesabu AKA MTH 102, MTH 106 hapo kuwa makini sana
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
217
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 217 160
Mimi nilichaguliwa hapo inaitwa home economics nikaipotezea sio lazima uende kwani wewe unaishivp huna dream za kitu flani? Somea kitu unachotaka
 

Forum statistics

Threads 1,213,275
Members 462,040
Posts 28,472,038