Default Nahitaji eneo biashara ya bar, maeneo ya kinondoni/mabibo

Chagga King

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
1,770
2,000
wadau kwa mwenye ufahamu wa eneo lolote linalokodishwa maeneo tajwa hapo juu, ani pm ili tuwasiliane, eneo liwe favourable kwa ajili ya biashara ya bar, kwa maana liwe na uwazi na lisiwe finyu, pia liwe exposed sehemu yenye mishe mishe, kamisheni ya kidalali ipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom