December.............


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,612
Points
1,500
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,612 1,500
Huu huwa ni moja ya miezi muhimu na yenye kumbukumbu kubwa sana kwenye maisha yangu, hasa katika mahusiano.


  1. December ndio mwezi niliozaliwa, tarehe ya 25 na kufanya kwa wale wataalam wa horoscopes kuniweka katika kundi la Capricorn.
  2. December ndio mwezi nilioanza rasmi mahusiano na msichana wangu wa kwanza, kama sijasahau "YES" kutoka kwake ilikuwa tarehe 17 ya mwezi huu. Pamoja na mahusiano hayo kuja kufikia tamati baada ya miaka takriban mitatu, napenda nikiri kwamba ndio yaliyokuwa mahusiano yangu bora zaidi niliyowahi kuwa nayo.
  3. December 22, ndio siku ambayo katika mahusiano hayo kulitokea tukio baya kabisa ambalo huenda nilisahau katika maisha yangu yote.
Kwa ufupi December ni mwezi wenye kumbukumbu nzuri na mbaya katika maisha yangu hasa ya mahusiano.......December
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,851
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,851 2,000
more decemberz more events jus get ready kwakuwa umeshajiumba hivyo
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
pole kwa kukupa kumbukumbu mbaya na hongera kwa kumbukumbu nzuri yakupasa ushukuru maana ulikuonyesha raha za duniani kujua ulipo tokea na kunjoy eeebwana huoni raha
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Sina kumbukumbu kama mwezi huu una lolote kwangu.
"
Labda ninachojua ni mwezi wa mambo mengi ya kimazoea tu!
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,612
Points
1,500
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,612 1,500
pole kwa kukupa kumbukumbu mbaya na hongera kwa kumbukumbu nzuri yakupasa ushukuru maana ulikuonyesha raha za duniani kujua ulipo tokea na kunjoy eeebwana huoni raha
Thanks Priya, yeah you are right. But a gud thing is mazuri ni mengi kuliko mabaya so its one of the very great months for me
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,557
Top