December: Mwezi wa Wachaga

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,101
1,195
Mwezi wa kurudi uchagani, Mwezi wa kufanya biashara, Mwezi wa kwenda kuchinja na kutoa sadaka.

Karibu December.
 

Skillionare

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
1,160
1,500
Mwezi wa kurudi uchagani...

Mwezi wa kufanya biashara..

Mwezi wa kwenda kuchinja na kutoa sadaka...

Karibu December.
mwezi wa kabila lako ni lini maana kila ukija Jf ni wachaga,Chadema, Godbless lema, na mji wa moshi haukuwi ...unataka bwana wa kichaga huwezi ukaangaika na upande mmoja wa eneo mwaka mzima lazima kuna kitu wamekushinda na huna namna zaidi ya kutoa huo wivu, chuki juu ya watu hawa.ukimaliza huu uzi anzisha mwingine wadada wa kichaga hawajui mapenzi,wachaga wataenda kwao kama makabila na jamii nyingine zinavyoenda kwao..!
 

KoreaKaskazini

JF-Expert Member
Nov 25, 2014
219
0
mwezi wa kabila lako ni lini maana kila ukija Jf ni wachaga,Chadema, Godbless lema, na mji wa moshi haukuwi ...unataka bwana wa kichaga huwezi ukaangaika na upande mmoja wa eneo mwaka mzima lazima kuna kitu wamekushinda na huna namna zaidi ya kutoa huo wivu, chuki juu ya watu hawa.ukimaliza huu uzi anzisha mwingine wadada wa kichaga hawajui mapenzi,wachaga wataenda kwao kama makabila na jamii nyingine zinavyoenda kwao..!
kidogo umesaidia mkuu kuhusu ilo ila mtazamo wake tu katka kujenga hoja hapa #JF nice idea
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,077
1,225
usitake kunambia wachaga kila disemba wanatoa sadaa??? ya mtu au kitu gani
 

Baby is Mad

JF-Expert Member
Nov 4, 2014
279
0
mwezi wa kabila lako ni lini maana kila ukija Jf ni wachaga,Chadema, Godbless lema, na mji wa moshi haukuwi ...unataka bwana wa kichaga huwezi ukaangaika na upande mmoja wa eneo mwaka mzima lazima kuna kitu wamekushinda na huna namna zaidi ya kutoa huo wivu, chuki juu ya watu hawa.ukimaliza huu uzi anzisha mwingine wadada wa kichaga hawajui mapenzi,wachaga wataenda kwao kama makabila na jamii nyingine zinavyoenda kwao..!
Ahsante.
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
mwezi wa kabila lako ni lini maana kila ukija Jf ni wachaga,Chadema, Godbless lema, na mji wa moshi haukuwi ...unataka bwana wa kichaga huwezi ukaangaika na upande mmoja wa eneo mwaka mzima lazima kuna kitu wamekushinda na huna namna zaidi ya kutoa huo wivu, chuki juu ya watu hawa.ukimaliza huu uzi anzisha mwingine wadada wa kichaga hawajui mapenzi,wachaga wataenda kwao kama makabila na jamii nyingine zinavyoenda kwao..!
Ana haaaamu huyu si bure .
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,101
1,195
mwezi wa kabila lako ni lini maana kila ukija Jf ni wachaga,Chadema, Godbless lema, na mji wa moshi haukuwi ...unataka bwana wa kichaga huwezi ukaangaika na upande mmoja wa eneo mwaka mzima lazima kuna kitu wamekushinda na huna namna zaidi ya kutoa huo wivu, chuki juu ya watu hawa.ukimaliza huu uzi anzisha mwingine wadada wa kichaga hawajui mapenzi,wachaga wataenda kwao kama makabila na jamii nyingine zinavyoenda kwao..!
Acha hasira mkuu,
Kwani kuna kitu cha uongo katika hivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom