Debate/mdahalo kuhusu Umaskini wa Tanzania

Debate/mdahalo kuhusu Umaskini wa Tanzania

Habari wana JF. Itifaki imezingatiwa.

MADA:Tanzania ni nchi masikini kwa sababu utajiri wa rasilimali zake unaliwa na wachache?

Utajiri hauletwi na rasilimali za Asili !
Bali na watu wenye AKILI na wachapa Kazi .
Ukiwa na rasilimali lkn Akili hakuna , Rasilimali zako zitatwaliwa na wenye Akili, huku ukiambulia sifa tu!
Kuna nchi nyingi Tajiri ambazo hazina rasilimali Kama TZ .
 
Habari wana JF. Itifaki imezingatiwa.

MADA:Tanzania ni nchi masikini kwa sababu utajiri wa rasilimali zake unaliwa na wachache?
Me nadhani kwa kiasi fulani ni kweli maana rasilimali pia huchangia kukuza kipato cha nchi lkn kama zikitumika na wachache italeta tabu kwa wengine.... sijalisemea ktk tz coz siwajui hao wachache wanaokula huo utajiri wa rasilimali.
 
Back
Top Bottom