Dear mama

Dear mama

Mrs Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Posts
1,002
Reaction score
2,293
Ikiwa bado siku chache kumaliza mwaka 2019 nimetafakari sana mambo ambayo mama anayafanya katika maisha ya mtoto wake.

mbali na kuwa nimekuwa mtu mzima ambaye najitegemea kwa kiasi kikubwa bado mama yangu amekuwa na mchango mkubwa katika maisha yangu. Nikiwa nimezongwa na mawazo ya maisha kimbilio ni Kwa mama yangu....nikisikia sauti yake tu ninapona na kujiona mpya kuweza kuikabili changamoto iliyo mbele yangu.

Hivi Hawa wamama wameumbwa na roho za aina gani? Wao yawe mazuri au mabaya huyabeba bila lawama.

Wana upendo wa kujitoa .....Yani hapendi kuniona ninasononeka? Yani hata awe na Akiba yake akiniona Nina mawazo ya kutatua ishu flani ya hela Basi Mara moja tukimaliza tu maongezi nitaona muamala wa tigopesa unasoma....kucheki mama ashaziba shimo...

Hata nikosee vipi huwa hahukumu Kama walivyo wababa. Huyu mama huwa namkosea weeeee lakini siku zote amebaki kuwa mtulivu na wa kusamehe bure bila hata kuombwa msamaha.

Mama ameweza kutoa Vingi ili kuniona ninatimiza ndoto zangu na ninakuwa mtu wa furaha bila kujali malipo.

Ee Mungu nijalie siku moja na Mimi niweze kumfurahisha mama yangu hadi asahau taabu zote alizopitia Kwa ajili yangu.

Ee mama nakuombea maisha marefu katika dunia hii.

Mpende mama yako bila kujali Hali yake.....mama Ndio mtu pekee duniani hapa ambaye hata dunia yote ikuzomee bado atabaki amesimama na wewe mpaka dakika ya mwisho.

Kama unamuombea mama yako heri Basi usipite bila kutia neno.View attachment 1304903
 
Ikiwa bado siku chache kumaliza mwaka 2019 nimetafakari sana mambo ambayo mama anayafanya katika maisha ya mtoto wake.

mbali na kuwa nimekuwa mtu mzima ambaye najitegemea kwa kiasi kikubwa bado mama yangu amekuwa na mchango mkubwa katika maisha yangu. Nikiwa nimezongwa na mawazo ya maisha kimbilio ni Kwa mama yangu....nikisikia sauti yake tu ninapona na kujiona mpya kuweza kuikabili changamoto iliyo mbele yangu.

Hivi Hawa wamama wameumbwa na roho za aina gani? Wao yawe mazuri au mabaya huyabeba bila lawama.

Wana upendo wa kujitoa .....Yani hapendi kuniona ninasononeka? Yani hata awe na Akiba yake akiniona Nina mawazo ya kutatua ishu flani ya hela Basi Mara moja tukimaliza tu maongezi nitaona muamala wa tigopesa unasoma....kucheki mama ashaziba shimo...

Hata nikosee vipi huwa hahukumu Kama walivyo wababa. Huyu mama huwa namkosea weeeee lakini siku zote amebaki kuwa mtulivu na wa kusamehe bure bila hata kuombwa msamaha.

Mama ameweza kutoa Vingi ili kuniona ninatimiza ndoto zangu na ninakuwa mtu wa furaha bila kujali malipo.

Ee Mungu nijalie siku moja na Mimi niweze kumfurahisha mama yangu hadi asahau taabu zote alizopitia Kwa ajili yangu.

Ee mama nakuombea maisha marefu katika dunia hii.

Mpende mama yako bila kujali Hali yake.....mama Ndio mtu pekee duniani hapa ambaye hata dunia yote ikuzomee bado atabaki amesimama na wewe mpaka dakika ya mwisho.

Kama unamuombea mama yako heri Basi usipite bila kutia neno.
Ni kweli Mrs ila pia kumbuka mama ako alikua mke wa mtu nakasha wahi kuumiza huyu mtu vibaya.......kwa kiasi watu wengine kuhukumu kwamba wanawake hawako katika jamii ya binaadamu, kwa vitimbi vyao kwa wanaumme

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama ni mama....hakuna mtu mwenye huruma kama anayeitwa mama...ata watu wakutenge kiasi gani bd atabaki na wewe, ata uwe umefanyaje jambo gani la kukera bd atakusamehe tu,

Upendo wa mama kwa mtoto wake ni mkubwa sana, hakika tuwajali mama zetu kwa kiasi kikubwa hapa ulimwenguni.

Binafsi nampenda sana mama yangu, kwn ndy msiri wang, rfk yng, shogha yng, kila kitu kwangu.
 
Mama ni mama....hakuna mtu mwenye huruma kama anayeitwa mama...ata watu wakutenge kiasi gani bd atabaki na wewe, ata uwe umefanyaje jambo gani la kukera bd atakusamehe tu,

Upendo wa mama kwa mtoto wake ni mkubwa sana, hakika tuwajali mama zetu kwa kiasi kikubwa hapa ulimwenguni.

Binafsi nampenda sana mama yangu, kwn ndy msiri wang, rfk yng, shogha yng, kila kitu kwangu.

Umemalizaa
 
Nyie ndo mnadanganywa na waganga kwamba mama zenu wanaweza kuwaloga. Kwanini alikuzaa Kwa uchungu ili aje akukoge ukubwani ? Kwa nini asingekutoa mimba tu? Msiendekeze waganga
Imani za ajabu sana
 
huwa wanasema mtu pekee wa kumuamini hapa duniani ni mama
sema kwa ambao hawakubahatika kuupata upendo wa mama na wote walioumizwa na mama zao kwa namna moja au nyingine nawapa pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I love 💖 love 💕 you mom-Becky... you stood for us when no one did, I’m learning from you every day! Greatest lesson of alll is being a mom is a sacrifice! As I see and experience the world my self I understand how much sacrifice you made and you are continuing to make...Merry Christmas to you and all mamas out there!
 
Back
Top Bottom