Dear alcohol


Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,759
Likes
39,552
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,759 39,552 280
mh! that watch utaona mpaka vya gizani,but worry not swithat,only u!
Thats my girlie:hippie::hippie::hippie::hippie:....Roya na Kimey usiwasikilize. Watu wabaya sana wale.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Thats my girlie:hippie::hippie::hippie::hippie:....Roya na Kimey usiwasikilize. Watu wabaya sana wale.
sawa love,vipi wakiniita kunipa ujumbe wako?maana wakati mwingine nitaplay part ya secreatary sas itakuwaje hapo?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,824
Likes
301
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,824 301 180
Thats my girlie:hippie::hippie::hippie::hippie:....Roya na Kimey usiwasikilize. Watu wabaya sana wale.
She old enough to know that you are no longer a communist...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
sawa love,vipi wakiniita kunipa ujumbe wako?maana wakati mwingine nitaplay part ya secreatary sas itakuwaje hapo?
Hiyo ni ruksa hauna haja ya kuanza kumuomba Asprin
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,716
Likes
374
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,716 374 180
Dawa ya Bi Mgeni?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Tafadhali no!toa kijiti sasa waachie wenzio waendelee na mbio,,,lkn naona kama vile wanaogopa!
Nimeishasema sitaki kumuona mtu kwa Mama B otherwise watu wataanza kuchezea BAN.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Nimeishasema sitaki kumuona mtu kwa Mama B otherwise watu wataanza kuchezea BAN.
Mbona sheria yenu no 3 inaruhusu?una udikteta ungekuwa chair mbona chama lingevunjika kila mtu awe na lake,ila ingesaidia plan b

Kumbuka pia kuhusu afya yako na ratiba za mama big
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Mbona sheria yenu no 3 inaruhusu?una udikteta ungekuwa chair mbona chama lingevunjika kila mtu awe na lake,ila ingesaidia plan b

Kumbuka pia kuhusu afya yako na ratiba za mama big
Kwa sasa ile Sheria inanihusu mimi na Mama B tu and not the other way around, kuhusu afya ninampa soseji na mayai mawili kila siku
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Kwa sasa ile Sheria inanihusu mimi na Mama B tu and not the other way around, kuhusu afya ninampa soseji na mayai mawili kila siku
:doh::doh::doh::tape::tape::tape:
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Kwa sasa ile Sheria inanihusu mimi na Mama B tu and not the other way around, kuhusu afya ninampa soseji na mayai mawili kila siku
Na hizo sausage mpaka apanue mdomo kwa kila cku mbona tutakupoteza kwa tamaa zako!na hilo ulilolisema hapo mwenyekiti wako analijua?ndo maana wenzio wanalalamika but will bring good impact to the other side
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,437
Likes
2,274
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,437 2,274 280
ooooh dear alcohol!!!
 

Forum statistics

Threads 1,262,287
Members 485,539
Posts 30,119,758