Dear alcohol


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
au ..... The finest, naomba funguo zako mara moja.
Aisee siku hii kitu itatokea......."Oyaa Big naomba funguo one time nataka nikaongee na simu kwenye gari mara moja hapa kuna kelele"
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Jameni nauliza kuna uchakachuaji wa vibatani vya senksi unaendelea humu ndani?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
63
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 63 145
wajameni okay okay,
bigirita dikshenare yako ipo pale lakini tatizo ni kwamba wewe si mwanachama wa tanganyika librare

lakini kwa kifupi nilivyotafsiriwa na vijana waliopo pale ndani wakijisomea ni kwamba hili li-sredi linatuhimiza tunywe pombe kali kwa wingi sana......!tena kila siku
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
wajameni okay okay,
bigirita dikshenare yako ipo pale lakini tatizo ni kwamba wewe si mwanachama wa tanganyika librare

lakini kwa kifupi nilivyotafsiriwa na vijana waliopo pale ndani wakijisomea ni kwamba hili li-sredi linatuhimiza tunywe pombe kali kwa wingi sana......!tena kila siku
orait.:focus:
Nimesoma mahali, mama big yupo chumba cha kulala wenyeji wa daslam, amekwenda na mdalasini na viungo vingine vya pilao, the finest anaangalia kama kuna jiko karibu, labda atappikiwa pilao
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
orait.:focus:
Nimesoma mahali, mama big yupo chumba cha kulala wenyeji wa daslam, amekwenda na mdalasini na viungo vingine vya pilao, the finest anaangalia kama kuna jiko karibu, labda atappikiwa pilao
Unajua asubuhi nimesoma hii thredi nikatoka kapa.....kumbe inazungumzia mapishi ya pilau??:bowl::bowl:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
orait.:focus:
Nimesoma mahali, mama big yupo chumba cha kulala wenyeji wa daslam, amekwenda na mdalasini na viungo vingine vya pilao, the finest anaangalia kama kuna jiko karibu, labda atappikiwa pilao
Nilikuwa nasikia tu mtu ukienda kuogeshwa unabebwa mgongoni doh!! kumbe mambo yenyewe ndiyo haya
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
unajua asubuhi nimesoma hii thredi nikatoka kapa.....kumbe inazungumzia mapishi ya pilau??:bowl::bowl:
you have been warned stay away from mama big otherwise ban inakuandama nyuma yako
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mbona iko vizuri tu kama ilivyo st.roya!anyways,mpumzishe avatar wako bana au amekunywa kokteil ya bakadi na valuu?
Sijui huyo jamaa kwenye avatar akianza kuongea utasema nini? Hapo anaongea kwa vitendo tu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
orait.:focus:
Nimesoma mahali, mama big yupo chumba cha kulala wenyeji wa daslam, amekwenda na mdalasini na viungo vingine vya pilao, the finest anaangalia kama kuna jiko karibu, labda atappikiwa pilao
Big ballantine inahusika sana aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,237,696
Members 475,675
Posts 29,297,784