Dean of Students nahisi ameniua.. Nifanye nini?

Dean of Students nahisi ameniua.. Nifanye nini?

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Posts
348
Reaction score
326
Ndugu wanaJF. Naitwa Lamar kwa jina. Ninasoma chuo kimojawapo chenye jina kati ya vyuo vikubwa vya serikali. Nipo mwaka wa 3. Mwanzoni mwa mwaka wa pili niliingia katka mahusiano na afisa mkuu mwanamke katika ofisi ya dean of students, hyo ni baada ya kunishawish na nafikir ni kwa uhandsome wangu kiaina cz c siri nina mvuto na wadada wanahangaika kweli. nilitoka mara kbao na mama huyo mpaka aliwah kunipeleka south afrika ktk likzo mojawapo na hata field ckufanya ila alicheza mchezo anaoujua nikajaziwa marks za field. Alinipa pesa na kunipangia chumba na sebule na hakuniruhusu kuwa na girlfriend pia kila k2 aliniwekea ndani. Cha kushangaza nw ameniandikia msg jana ucku eti mume wake amerudi toka USA na niendelee kuhangaika peke yangu eti na afya yangu si lolote tena, hyo ni baada ya kuchukua cm yangu juz na kukuta sms ya dem. Ameniandkia hyo msg na kuni2mia laki 8 kwenye mpesa akaunt yangu na amesema nisimtafute tena na nisimtaje popote. Naogopa kwenda kupima nahc nitakufa mapema zaidi. Nifanyeje?
 
mhhh pole handsome boy dah
Mwanaume una mvuto safi sana
Pole sana kwani hukutumia kinga handsome boy
 
ungekuaja hapa kabl, kama ushaukwaa tunachoweza kukueleza ni kuzingatia dozi na ushauri wa madaktari. Kapime kuwa sure na status yako
 
tulia kidume. steringi hafi kifala. songa mbele na life ila usichachawe na wanawake!!! ingekuwa jeshini ningekurusha vichurachura then nikupe ushauri.... changanya na zako

Ndugu wanaJF. Naitwa Lamar kwa jina. Ninasoma chuo kimojawapo chenye jina kati ya vyuo vikubwa vya serikali. Nipo mwaka wa 3. Mwanzoni mwa mwaka wa pili niliingia katka mahusiano na afisa mkuu mwanamke katika ofisi ya dean of students, hyo ni baada ya kunishawish na nafikir ni kwa uhandsome wangu kiaina cz c siri nina mvuto na wadada wanahangaika kweli. nilitoka mara kbao na mama huyo mpaka aliwah kunipeleka south afrika ktk likzo mojawapo na hata field ckufanya ila alicheza mchezo anaoujua nikajaziwa marks za field. Alinipa pesa na kunipangia chumba na sebule na hakuniruhusu kuwa na girlfriend pia kila k2 aliniwekea ndani. Cha kushangaza nw ameniandikia msg jana ucku eti mume wake amerudi toka USA na niendelee kuhangaika peke yangu eti na afya yangu si lolote tena, hyo ni baada ya kuchukua cm yangu juz na kukuta sms ya dem. Ameniandkia hyo msg na kuni2mia laki 8 kwenye mpesa akaunt yangu na amesema nisimtafute tena na nisimtaje popote. Naogopa kwenda kupima nahc nitakufa mapema zaidi. Nifanyeje?
 
hiyo ndio faida ya u-handsome wako, tatizo vijana wa siku hizi mnapenda sana kulelewa na majimama. umeuliwa na wewe unamuua mwenzio UKIMWI hautakwisha kamwe!!
 
Iam just curious, kwani hizi big mamaz zinatoaga condition ya kuzichapa bila kinga? Experience shows that mchezo wowote na sugarmummy lazima kijana aumie. Lakini vizuri ukajihakikishie na vipimo, you could be among the few lucky ones. Dah! Miteremko mingine hii!!!
 
Hapo chakufanya ni kwenda hospitali kupima afya yako ili ujue ni mbivu au mbichi.

Baada ya hapo, unatakiwa ujue ni nini umekifuata hapo chuoni?

Kama ulifuata masomo nakushauri usome kwa bidii maana maisha ya sasa bila kusoma ni taabu na shida. Ila kama hukufuata masomo ila ulikuwa unawasindikiza wenzako ujue baadae utakuja kuijutia chance uliyoipata kwa sasa.

Ukiwa ni mtu mwelewa na mwenye kupenda kubadilika hasa pale unapokosea nadhani haitakuwa ngumu kubadilika.
Mungu atakuwa nawe daima.
 
aaah! eti handsome boy umesahau kwamba
  • handsome haachwi huwa anaachwaga
  • handsome huwaga analelewa maisha
  • handsome huwaga hazeeki
  • handsome huwaga hashuki thamani hata akizeeka
  • handsome maihs kwake hubaki palepale yamesimama
  • handsome huwaga anamvuto hata kwa wale asiowataka
  • handsome ni sifa tena inayoongozaa kwa kupendwa na sio wote wanayo
  • handsome hata bila hela na kazi ataiash tu
  • handsome hana sababu ya kufaulu na wala
  • handsome huwa anapewaga maksi za chupi kama wale akina dada
  • handsome ni mwanume bwana, hata kama mfukoni hamna kitu lakini ni mwanaume
  • handsome kaambiwa awe pambo la nyumba bwana
  • handsome..............
  • handsome...................
  • handsome bluetooth23
 
Last edited by a moderator:
Samahani sana lakini kwa umri wangu inapaswa nikwite 'mwenda wazimu' mwanamume gani shabab anaweza kufanya mambo hayo yakipumbavu halafu anataka ushauri???/ inaelekea kijana unapenda dezo sana nakushauri uwe mwangalifu vinginevyo unaweza ukaangulia pabaya kwa wengine kudhani kuwa wewe ushoga unakukaribia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom