DC wa Igunga atabiri ushindi kwa CCM -- hii imekaaje?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Leo gazeti la Majira limemnukuu Mkuu wa Wilaya ya Igunga Fatuma Kimario akitabiri kwamba CCM itashinda tu Igunga. Kauli hii imekaa vipi kutolewa na kada mkuu wa CCM katika Wilaya hiyo ambaye anajificha nyuma la pazia la serikali? Inafaa CDM wawasilishe malalamiko yao kwa NEC mara moja.

Isitoshe huu utakuwa ni ushahidi mkubwa katika kesi ya CDM ya kupinga matokeo iwapo mgombea wa CCM atashinda.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Leo gazeti la Majira limemnukuu Mkuu wa Wilaya ya Igunga Fatuma Kimario akitabiri kwamba CCM itashinda tu Igunga. Kauli hii imekaa vipi kutolewa na kada mkuu wa CCM katika Wilaya hiyo ambaye anajificha nyuma la pazia la serikali? Inafaa CDM wawasilishe malalamiko yao kwa NEC mara moja.

Isitoshe huu utakuwa ni ushahidi mkubwa katika kesi ya CDM ya kupinga matokeo iwapo mgombea wa CCM atashinda.
Ni mwizi tu mama huyo, hana hata haya kuingilia kampeni za wengine katika kutaka kufanya hujuma. Kwa nini alienda katika eneo la kampeni za CDM pamoja na kwamba ana haki ya kuenda popote pale katika shughuli zake za kikazi. Angekuwa muungwana angesubiri CDM wamalize mikutano yao ule halafu ndiyo aende. Ni uchokozi tu na maoni yangu ni bora vile yaliyompata. Anaudhi sana.
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
Leo gazeti la Majira limemnukuu Mkuu wa Wilaya ya Igunga Fatuma Kimario akitabiri kwamba CCM itashinda tu Igunga. Kauli hii imekaa vipi kutolewa na kada mkuu wa CCM katika Wilaya hiyo ambaye anajificha nyuma la pazia la serikali? Inafaa CDM wawasilishe malalamiko yao kwa NEC mara moja.

Isitoshe huu utakuwa ni ushahidi mkubwa katika kesi ya CDM ya kupinga matokeo iwapo mgombea wa CCM atashinda.
Mmh Mwingine au yule alotaka kubakwa ?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Alikuwa anataka kitu hali ya hewa haikuwa muafaka kwake...Anaweza kuwa shekhe .....wao wa kutabiria mambo...
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.
Kwakuwa wewe mwenye gpa ya 4.0 sio mvivu wa kusoma, ni katiba ipi ya Tanzania inayowatambua ma dc na ma rc? Ibara ya ngapi?
 
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,255
Likes
3
Points
0
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,255 3 0
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.
<br />
<br />
To add credibility to your argument, citation is needed. Sio unakurupuka tu kama mtu anayeandika barua ya uchumba.!
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.
wewe uliyesoma katiba tuambie ni kipengele gani na cha section ipi kinachompa mamlaka mkuu wa wilaya kushabikia chama fulani ?? ukimaliza nami nitakupa kipengele kwenye katiba kinachompiga marufuku kiongozi wa serikali ambaye anatumia kodi za wananchi wote kutumika kwa ajili ya manufaa ya chama cha siasa.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.

Nitajie kada wa CDM ambaye ni DC na halafu nipe namba yako ya simu nikutumie TSh one milioni sasa hivi kwa M-Pesa! Wacha huu wewe!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kwani kazi ya DC ni nni???si kuhakikisha chama tawala kinachukua jimbo unless pale penye utata sana lakini kwa kauli hii ka kweli SISIEM imekula kwao
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<font size="4">Nitajie kada wa CDM ambaye ni DC na halafu nipe namba yako ya simu nikutumie TSh one milioni sasa hivi kwa M-Pesa! Wacha huu wewe!</font>
<br />
<br />
Hii ni nchi ya vyama vingi ndugu yangu. Sasa kama sera zenyewe za Chadema ni kupiga ma DC usitarajie hao hao unaowapiga wakushabikie.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Watetezi wa magamba humu ndani wameanza kufikiri kwa kutumia ma..... yao!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<font size="4">Nitajie kada wa CDM ambaye ni DC na halafu nipe namba yako ya simu nikutumie TSh one milioni sasa hivi kwa M-Pesa! Wacha huu wewe!</font>
<br />
<br />
Wewe mwenyewe kodi ya nyumba unayoishi ni mtihani kulipa halafu unipe mil 1 mimi? Au ndiyo mbinu za kupiga mizinga?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
<br />
<br />
Hii ni nchi ya vyama vingi ndugu yangu. Sasa kama sera zenyewe za Chadema ni kupiga ma DC usitarajie hao hao unaowapiga wakushabikie.
Na wapi zilipo sera za mapolisi wa magamba kuwauwa kwa risasi raia wasiokuwa na hatia? Una nazi badala ya kichwa?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
DC wa Igunga anayo haki ya kikatiba ya kushabikia na hata kuwa na kadi ya chama chochote cha siasa. Tatizo letu magwanda wengi wenu ni wavivu wa kusoma kwahiyo hata katiba yenu hamuielewi.
na miak 33 yako upo UDOM mwaka wa 1 nni???sijui katiba ipi unaizungumzia???au unasikia tu kila kitu kipo kwenye katiba na unadhani kuna kipengele kinamzungumzia DC,yule ni ceremonial leader tu
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
DC ni mjumbe wa kamati ya siasa ya CCM Wilaya. Anapoongea inabidi uangalie platform, je anaongea kama kiongozi wa CCM au wa serikali. Kwa sasa katiba inaruhusu. kama inatukera, turekebishe katiba kwanza.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
This post has been deleted by its contributor
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Mmh Mwingine au yule alotaka kubakwa ?
<br />
<br /
tatizo la huyo mama alifikiri wanamwogopa.Bahati yake hilikuwa mchana na atasahau na atarudia kwa kisago kile .mwizi wa kula moja kapungua igunga
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Duh tutayasikia mengi!! Nakumbuka wakati wa kampeni oct 2010, tuliweweseka na MS, naona this time wamefufuka wa kina mwita duh!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325