SABAYA anapumulia mlijaUsipopakatwa m.bwa Koko wewe sijui utaishije hapa nchini mvunja sheria na mwizi
Ngoja tuoneSabaya na genge lako mmechanganyikiwa kwa hii counter attack mliyopigwa na Mungu. Huo uhakika wa kwamba Magufuli kwa sasa yuko miguuni kwa Mungu umeutoa wapi?
Anajiuliza sijui atimulie wapiSabaya mvamiaji wa makazi ya watu na silaha za moto hata ujisafishe vipi watu wamekuweka kwenye radar
Asubiri tu nae akaangwe kwa mafuta yake. Viongozi wanapokuwa kwenye nyadhifa huwa wanajisahau kuna maisha baada ya uongozi sasa asubiri nae mambo yamrudieAnajiuliza sijui atimulie wapi
Weka kifungu mkuuPenye wanafiki hofu hutanda wala wasijuwe wafanye nini, maana kisasi ni cha Mungu aliye hai siku zote hata milele
Bali walio haki hawana hofu siku zote.
Labda mama atamuwekea mgongoAsubiri tu nae akaangwe kwa mafuta yake. Viongozi wanapokuwa kwenye nyadhifa huwa wanajisahau kuna maisha baada ya uongozi sasa asubiri nae mambo yamrudie
Ngoja azipate taarifa hiziSabaya mbona wanasem, eti, kuna mapipa ya damu za watu yamemwagwa kwenye mikono yako?
Hahaahah katika chuo cha ukandamizajiSema ulikuwa unjifunza ukatili toka kwake na ukahitimu
Akiwakumbatia watu wa aina hii ni rahisi kuwa na utawala usio tofauti na uliopita. Mama awe makini sana katika kuteua watu kama huyu sabaya hata udiwani hafaiLabda mama atamuwekea mgongo
Wananzego wanahamu nae kitaaLazima aliee alieee
Mamaeeee unamtegemea mwanadamu
Hata Makonda mlisema mnamsubiri uraiani lakini huyo hapo hamumfanyi chochoteHuyu atumbuliwe ili arudi uraiani avune alichopanda, aone maisha yanavyokwenda kwa kasi bila cheo. Raia wanavyo msubiri kwa hamu mtaani hata kabla Magufuli hajazikwa, wanaona Mama Samia anawachelewesha sana.
Ngoja tumsikilize mama anasema niniAkiwakumbatia watu wa aina hii ni rahisi kuwa na utawala usio tofauti na uliopita. Mama awe makini sana katika kuteua watu kama huyu sabaya hata udiwani hafai
Tumpe muda ndio kwanza anaanzaNgoja tumsikilize mama anasema nini
Yeye na genge lakeWananzego wanahamu nae kitaa
Pole!Huyo picha ya juu anaesahihisha hapo ni nani?