DAWASCO Tabata mmeshindwa kazi


U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,006
Likes
1,628
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,006 1,628 280
Hawa jamaa wa DAWASCO Tabata (Shule) wamekuwa kero kubwa, licha kuwaripotia kuwa watu wamekata mabomba na kujiunganishia na kuchota maji bure lakini hakuna wanachofanya.Ila gari lao linapita kila uchao na mafundi. Na hivi karibuni mwezi wa nane (Agosti 2013) nimelipia kuunganishiwa maji lakini mpaka sasa miezi minne hawajafanya lolote zaidi ya kupiga tarehe..,mara vifaa mara mafundi wana dharura mara vile usanii mtupu.....Hata ukilpigia meneja wao nae anapiga 'saundi 'tu. Mlioko juu yao wamlikeni watu hawakuondoa hii KERO.
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193