Dawasco Kibaha

Usoka.one

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
773
250
Ukifika ofisi za Dawasco Kibaha unalipia hela ili ufungiwe maji halafu unaambiwa utafungiwa (kuunganishiwa Maji) baada ya miezi mitatu.Ukiuliza kwa mini mud a mrefu unajibiwa vifaa vinachukuliwa Dar es salaam.Na vifaa vikija unalipa bill ya miezi 3 kabla hujafungiwa yaani laki moja.Waungwana kwa kasi hii tutafika?Hebu tusaidiane kwa wenye ufahamu juu ya hill jambo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom