Dawa za kichaa cha mbwa hakuna nchini!!

Dawa za kichaa cha mbwa hakuna nchini!!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Habari za huakika nikwamba dawa za kutibia mtu aliyeng'atwa na mbwa hakuna nchini baada yakutoke mgonjwa kufariki juzi Mhimbili kutokana na kung'atwa na mbwa!Baada yakwenda MSD Nakuambiwa dawa hizo hatuna!!!Wakaenda kwenye Hospital zote za Dar nakuambulia patupu!
Na mgonjwa ni marehemu sasa!!!Be care take care!:frusty:
 
Back
Top Bottom