Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za kichaa cha mbwa hakuna nchini!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Habari za huakika nikwamba dawa za kutibia mtu aliyeng'atwa na mbwa hakuna nchini baada yakutoke mgonjwa kufariki juzi Mhimbili kutokana na kung'atwa na mbwa!Baada yakwenda MSD Nakuambiwa dawa hizo hatuna!!!Wakaenda kwenye Hospital zote za Dar nakuambulia patupu!
    Na mgonjwa ni marehemu sasa!!!Be care take care!:frusty:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,012
    Likes Received: 6,879
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila MTANZANIA ndio haya.
    Asante Kikwete.
     
Loading...