Duuu sasa sijui hii dawa inafanyaje kazi, baada ya kunasa au inaweza kutumika kama kinga pia? Maana ni bora ifanye kazi kama kinga, maana ikifanya kazi baada ya kunasa na kwa bahati mbaya kama mganga hayupo, ndo imekula kwenu - Tutakuja kuwashangaa hospitali ya temeke!!! Haya wanawake mnaojijua ni wake za watu na mmeshindwa kutulia na waume zenu, na kuna hatari ya kutegewa tego - dawa hiyo imepatikana! Ila muwe makini na UKIMWI, maana unaweza usinase kimwili na kujikuta umenaswa na magonjwa!!!:shut-mouth: