Dawa ya UKIMWI yapatikana!

Dawa ya UKIMWI yapatikana!

Revolutionary

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
456
Reaction score
86
Habari zinatapakaa mtanaoni kuhusu kupona kwa mtu [Timothy Brown] aliyekuwa anapatiwa tiba ya ugonjwa huo huko marekani.

Kuna habari sehemu mbalimbali mtandaoni ikiwemo kwenye link hii hapa chini!

The Man Who Was Cured of HIV and What It Means for a Cure for AIDS -- New York Magazine

Kwa wale wanaotumia yahoo habari hii ilikua ni moja kati ya headlines humo pindi ukiingia. tujuzane zaidi tupate uhakika!

Sasa isije kuwa wamarekani wanatulia 'TIMING' sie tunambwela tu, baada ya kujua dawa yety ya babu MWASAPILE inatibu UKIMWI, SERIKALI YETU INGEKUWA NA AKILI INGEFUATILIA kitaalamu/Kisayansi DAWA ya BABU ili tuwe wa kwanza kuitangaza!
 
Stem cell transplant kwa Africa ni ndoto...
 
longo longo tu hizo kaka, wew tumia kondom au jifunze kusema hapana au kuwa na mpenzi mmoja au oa kabisa full stop hizo zingine ni mbwembwe tuuuu
 
Nimekutana na Jamma Mmja ananiamini sana katika ushauri, ila kwa hili nilishindwa kumsaidia

Embu nipeni tip za uhakika hasa wa sababu ya mwili kuwasha na tiba ni nini haswa? Wataalam neneni kwa mapana tafadhali

Hii itasaidia pia wengine katika mtandao.
It will look proffessional to support this, plases lets go out of politcs for a while!
 
Back
Top Bottom