Dawa ya kupaka baada ya kunyoa secret part

mutant gene

JF-Expert Member
May 18, 2014
876
0
dawa yake usitumie wembe wakati wa kunyoa hizo sehemu. tumia hair removal cream au spray(maalum kwa kwapani na sehmu kama hizo). kuna hii moja inaitwa AGISS, ukipulizia hiyo baada ya dakika 6 vu.zi unalitoa kwa mkono. ukimaliza sehemu inabaki soft. no muwasho, no mapele!! kazi kwako bi mkubwa.
 

egentle

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
769
500
dawa yake usitumie wembe wakati wa kunyoa hizo sehemu. tumia hair removal cream au spray(maalum kwa kwapani na sehmu kama hizo). kuna hii moja inaitwa AGISS, ukipulizia hiyo baada ya dakika 6 vu.zi unalitoa kwa mkono. ukimaliza sehemu inabaki soft. no muwasho, no mapele!! kazi kwako bi mkubwa.
Mkuu, haina side effect hii kitu
 

DINDA ULE

Member
Nov 17, 2014
58
70
Tumia gillette shaved cream kupaka kabla ya kunyoa ndio inakua povu lako ukimaliza osha hizo sehem kwa kuweka ditto ya maji kidogo sana kwenye maji
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
36,813
2,000
We ni me au Ke, ,,,kama ni Ke pia nunua mafuta ya nazi ya Minara yanauzwa 2500 ukinyoa unapaka kwa bibi,,,kama ni mnene pia paka hayo mafuta katikati ya mapaja yanaposuguana yanasaidia kuondoa weusi na kufanya pang'ae
 

lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,204
2,000
We ni me au Ke, ,,,kama ni Ke pia nunua mafuta ya nazi ya Minara yanauzwa 2500 ukinyoa unapaka kwa bibi,,,kama ni mnene pia paka hayo mafuta katikati ya mapaja yanaposuguana yanasaidia kuondoa weusi na kufanya pang'ae

Nimekukubali binamu ntamwonyesha wifi yako hii...
 

Hatugombani

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
981
1,000
mmea wa alovera ni dawa nzuri,unalikata kisha unajipaka utovu wake.mara 1 kwisha kabsaa.kama huna jitahd upande.
 

bolokwabo

Member
Sep 23, 2014
90
70
dawa yake usitumie wembe wakati wa kunyoa hizo sehemu. tumia hair removal cream au spray(maalum kwa kwapani na sehmu kama hizo). kuna hii moja inaitwa AGISS, ukipulizia hiyo baada ya dakika 6 vu.zi unalitoa kwa mkono. ukimaliza sehemu inabaki soft. no muwasho, no mapele!! kazi kwako bi mkubwa.
duh!kwel yani hapo kama kuku alienyonyolewa na maji ya moto kipala chake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom