Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Kukomesha Uzinzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Power G, Oct 31, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuwafundisha akina mama na akina dada dawa kwa ajili ya wale wanaojikausha kupokea simu za mahawara wanapokuwa nasi, sasa niwapeni dawa mpya kwa ajili ya kukomesha uzinzi kabisaa:-
     
  2. m

    mugosha JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Hiyo siyo dawa, ni ugaidi huo.
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dawa maana yake kuleta nafuu na kuponyeshwa. Lakini hii ni kinyume chake.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii dawa inaponyesha uzinzi, hivyo ina sifa zote za kuitwa dawa.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    sioni chochote.
     
  6. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 608
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hayo ni mauwaji sio dawa
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,634
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    mmmmh...hiyo haisaidiiiii!
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bibie HEART kwa heshima na taadhima naomba kura yako miss chit chat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndonga imewekwa kwenye ubao na kukatwa na jambia mbele ya kadamnasi, jamaa kabaki na kishina kama tiketi za TFF
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hii nokia fatuma yangu imenigomea. Ila uzinzi ukikomeshwa si tutakosa challenge kabisa kwenye mahusiano jamani? Kuwindana na kukimbizana kuna raha yake atii
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mtu aliewahi kuwa na ndoa hata kama kaachika haruhusiwi kugombea miss yoyote, kulikoni? Ngoja nikakupinge, ama penyeza rupia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aiseeeeee, wamekata ka ufito ka jamaaa, huu ni ukatili wa hali ya juu sana, yaani hii clip imenisisimua
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
  14. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndiyo mahakama ya kigaidi wanayo lilia wala ubwabwa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hiyo siyo hukumu ya mzinzi, huo ni ukafiri kabisa.
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanachosha na wanasumbua sana akili zetu hawa viumbe wanaojiita wanaume, bora kuwe na mbinu za kuwakomesha.
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Lakini inatisha sana,mtu kukatwa "dudu"siyo mchezo.
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    huyo aliyekatwa sio Mzungu, wala sio Mswahili, ni Mwarabu, kwa hiyo Waarabu ndio vinara wa zinaa
     
Loading...