Dawa ya kisuni iitwayo shubiri inatokana na nini?

Dawa ya kisuni iitwayo shubiri inatokana na nini?

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Posts
3,887
Reaction score
3,201
Kama kichwa cha topic kinavyojieleza. Natamani kujua hii shubiri inachimbwa kama madini au la? Na kama ni madini, yanaitwaje kisayansi?
Nawasilisha!
 
Ni alovera inatolewa kwnye hali ya kimiminika mpk kuwa ktk hali uliyo iona, kazi ya wakemia wa kihindi.
 
Hilo dude jeusi tii na chungu kama ngiloriti linatibu nini wengine wageni wa miziziology
 
Back
Top Bottom