DAR: Tigo Fiesta 2017 kwenda mpaka Asubuhi

DAR: Tigo Fiesta 2017 kwenda mpaka Asubuhi

mchumihalisi

Member
Joined
Oct 8, 2015
Posts
28
Reaction score
98
Yawezekana Clouds Media Group yashinda hii vita baada ya taarifa kuwepo kuwa Tigo Fiesta Dar es salaam inaenda mpaka Asubuhi licha ya RC wa DSM kusema kuwa iishe saa 7 usiku ambayo iko ndani ya sheria za nchi..! Hii maana yake Makonda kawashindwa Clouds?
 
Yawezekana Clouds Media Group yashinda hii vita baada ya taarifa kuwepo kuwa Tigo Fiesta Dar es salaam inaenda mpaka Asubuhi licha ya RC wa DSM kusema kuwa iishe saa 7 usiku ambayo iko ndani ya sheria za nchi..! Hii maana yake Makonda kawashindwa Clouds?
Washapigwa faini ya sh millioni kumi na mbili mkuu

Wakileta tena ujinga watapigwa nyingine
 
Lee_pumba anasema Ndembendembe ,chali kifo cha mende
 
Toka mchana zilianza kama story za chini kuwa JPM kasema iyo fiesta iende mpaka asubuhi kw sababu ni mara moja kwa mwaka na wamepewa masharti, sikuamini haswa baada ya RC kusema haitazidi sa saba. Mimi nataka niseme hii vita ya Makonda vs Clouds inaanza kuleta sign mbaya kwa mmoja katika hawa watoto wawili wa mfalme ambaye mmoja ana uwezo na mamlaka, lakini uyu mwingine ni wa kambo lakini mzee huwa anamuelewa kwa sababu anamjengea hoja. Naagiza popcon kesho leaders
 
Enzi za TANU tulikuwa tunasema, 'Zidumu fikra za Mwenyekiti'...
ila zama hizi za .com tunasema,
'Zidumu fikra za mfalme'...
 
Umeongea kinafki ina maana wakiruhusiwa kwenda hadi asubuhi ndiyo makonda kawashindwa?

Sijui kwanini hampendi watu waelewane
 
Yaani nimeshukuru kinoma noma ndio chance ya kuchepuka leo mpka morning yaani itapendeza
 
Umeongea kinafki ina maana wakiruhusiwa kwenda hadi asubuhi ndiyo makonda kawashindwa?

Sijui kwanini hampendi watu waelewane
Aisee, Habari yako mkuu, nakusalimu jamani
 
Toka mchana zilianza kama story za chini kuwa JPM kasema iyo fiesta iende mpaka asubuhi kw sababu ni mara moja kwa mwaka na wamepewa masharti, sikuamini haswa baada ya RC kusema haitazidi sa saba. Mimi nataka niseme hii vita ya Makonda vs Clouds inaanza kuleta sign mbaya kwa mmoja katika hawa watoto wawili wa mfalme ambaye mmoja ana uwezo na mamlaka, lakini uyu mwingine ni wa kambo lakini mzee huwa anamuelewa kwa sababu anamjengea hoja. Naagiza popcon kesho leaders
Nakupa like mkee[emoji106][emoji106]
 
Baada ya kiungo mkabaji kupoteza mpira, Straika namba 1 kaamua kupiga chenga hadi goli [emoji23][emoji23]
Ruge kweli mhaya
e91c41d74ae392d5e5d25cf84333d930.jpg
 
Back
Top Bottom