Wajinga wale kuna siku walinyoa,nikaweka black na scrubing ya chumvi bili 60,000 kidogo niende polisiKwa zile Pisikali wala sikuzionea uchungu pesa zangu. Nilitamani nikazitoe zingine kwenye Account niwape zote 😀
Wajinga wale kuna siku walinyoa,nikaweka black na scrubing ya chumvi bili 60,000 kidogo niende polisiKwa zile Pisikali wala sikuzionea uchungu pesa zangu. Nilitamani nikazitoe zingine kwenye Account niwape zote 😀
Wajinga wale kuna siku walinyoa,nikaweka black na scrubing ya chumvi bili 60,000 kidogo niende polisi
Wasalimie wafanyakazi wenzio wa ubalozi huko KoreaNaam
Siku ya harusi yako utarembwa tuNimezaliwa hapa na niko smart mbona sjawai kushobokea mambo ya saloon? Sjui kupaka makorokoro. Nadhani kujiremba kichwani hayo ni mambo binafs ya mtu tu wala hayahusiani na kubadilika
huku Mvuti, ni Da ZuuZuhura
Raha ya tozo uwe mitaa ya walatozo MKUU 😂😂
Hahahahaha daaah Aisee kwa Makala hii nimecheka sana. Hongera sana mkuu ingefaa kukupa Like zaidi ya Moja ungeipata
Nipe maelekezo namimi nijisogeze Kwa Wala tozo niconvert hii kipilipili na kudelete some files.
View attachment 2353463
huku Mvuti, ni Da Zuu
Nimezaliwa hapa na niko smart mbona sjawai kushobokea mambo ya saloon? Sjui kupaka makorokoro. Nadhani kujiremba kichwani hayo ni mambo binafs ya mtu tu wala hayahusiani na kubadilika
Ata ukivunga bwana mm nlikuwa nataka ukija likizo uwe unaniandikia hotuba zangu nizitumie kwa walima mchicha wenzangu Kama ulivyokuwa ukimwandalia JK😀😀😀
Tulia hivyo muda utaongea tuu!
Wengi tulikuwa Kama wewe.
Usishangae ukifika 40+ Mvi zikianza kujongea ukajikuta mpaka black mbobezi
Ata ukivunga bwana mm nlikuwa nataka ukija likizo uwe unaniandikia hotuba zangu nizitumie kwa walima mchicha wenzangu Kama ulivyokuwa ukimwandalia JK
Mjini shule eti.
Ndio lakini punguza umbea Basi, na fitina na chukiEmbu tulia Sisi tuna-convert vitu huku
Nimefurahi mpaka nimepaliwa. Ubarikiwe sana na uwe na umri mrefu mkuuView attachment 2353503