resistor colour code
Member
- May 20, 2015
- 74
- 44
Habari wakuu,
Nina Danfoss vlt Fc 301.
Keenye parameter za minmum na maximum speed references 3-02 na 3-03 ipo katika unit ya RPM.
Nataka kubadili unit iwe katika HZ(Frequence) ambayo ndio default unit.
Parameter ya kubadili UNIT ni 3-0-1 Lakini hainipi option zingine kama ilivyokuwa zamani.
Ninaomba msaada.
Software ninayotumia ni MCT 10.
Pia nina Graphical local control panel.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nina Danfoss vlt Fc 301.
Keenye parameter za minmum na maximum speed references 3-02 na 3-03 ipo katika unit ya RPM.
Nataka kubadili unit iwe katika HZ(Frequence) ambayo ndio default unit.
Parameter ya kubadili UNIT ni 3-0-1 Lakini hainipi option zingine kama ilivyokuwa zamani.
Ninaomba msaada.
Software ninayotumia ni MCT 10.
Pia nina Graphical local control panel.
Sent using Jamii Forums mobile app