Dalili za Mwanaume Bwabwa ni hizi hapa

Dalili za Mwanaume Bwabwa ni hizi hapa

Huu uzi hauna mashiko, hamna ukweli hapo.
Hata mabasha hua wanabembeleza ofa pia.

Niko kwenye uhusiano na single mom ana mtoto wa kiume, niko benet na dogo so mi ni *****?

Huwezi kua serious.
 
Ulaya bila aibu Waziri mkuu ni shoga hadharani aisee bora kuzaliwa boya Tanzania kuliko Billionea UK
 
Hizi tafiti hizii.. Mkuu uli observe au ku participate?
 
Wanapenda sana kujifanya washauri wazuri wa maisha.
 
Back
Top Bottom