Dalili za Mwanaume Bwabwa ni hizi hapa

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,180
2,000
Wakuu Walaama jukwaani, ni
Hivi mara nyingi kwenye jamii yetu haya mambo ni taboo ila sio vibaya kuyasemea kwa faida ya jamii yenyewe ile ile
Sio siri sasa hivi mashoga ama bwax wametapakaa mjini pamoja na kuandamwa kote ila ukweli ni kwamba wapo.
Dalili za kuwatambua ni hizi hapa:
1:mashoga wana hulka au tabia ya kupenda sana vitoto vya kiume...yani kama kuna vitoto vy kike na kiume basi atapenda unarib na wa kiume rofauti na wanaume halisi sisi we show more care ro girs
2:Kutoa na kubeba vizawadi vingi most time..zawad huwa inakua associated na wanawake zaidi kuliko
wanaume.
3:Sanam za uchi, wanapenda sana kupaamba sanamu za utupu kama zile za warumi na wagiriki wa kale (za kiume)
4:Hawapend kabisa story zinazokuwa possitive kwa wanawake na wanafurahi zakuwa disgrace na kuwa discredit
5:Rundo la marafiki(wanaune), wanapenda sana ku create narafiki wapya na kwa haraka mara leo yupo na huyu kesho yule

6 kuhusudu rangi nyeupe,this from my own experience more or so kwa usumbufu niliowshi kupata nara kadhaa wanapenda sana wanaume
weupe sijui ndio mana mombasa hq yao
7:Wanatoa sana offa,ogopa mtu anakupa kirahisi ofa ya beer kwa kukumbeleza kabisa wakati hamfahamiani.........

Wakuu hizi ni sifa za nje kwa niliyo
wahi kuyaona, nawasilisha jukwaani
 

Mr noble

JF-Expert Member
Jun 20, 2017
625
1,000
Mwandiko unaonesha hauko serious na hoja yako ndo mana unachapia sana....

Infact kuna magay wawil mlaji na mlwaji we umemzungumzia yupi?
 

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,034
1,500
Wakuu Walaama jukwaani, ni
Hivi mara nyingi kwenye jamii yetu haya mambo ni taboo ila sio vibaya kuyasemea kwa faida ya jamii yenyewe ile ile
Sio siri sasa hivi mashoga ama bwax wametapakaa mjini pamoja na kuandamwa kote ila ukweli ni kwamba wapo.
Dalili za kuwatambua ni hizi hapa:
1:mashoga wana hulka au tabia ya kupenda sana vitoto vya kiume...yani kama kuna vitoto vy kike na kiume basi atapenda unarib na wa kiume rofauti na wanaume halisi sisi we show more care ro girs
2:Kutoa na kubeba vizawadi vingi most time..zawad huwa inakua associated na wanawake zaidi kuliko
wanaume.
3:Sanam za uchi, wanapenda sana kupaamba sanamu za utupu kama zile za warumi na wagiriki wa kale (za kiume)
4:Hawapend kabisa story zinazokuwa possitive kwa wanawake na wanafurahi zakuwa disgrace na kuwa discredit
5:Rundo la marafiki(wanaune), wanapenda sana ku create narafiki wapya na kwa haraka mara leo yupo na huyu kesho yule

6 kuhusudu rangi nyeupe,this from my own experience more or so kwa usumbufu niliowshi kupata nara kadhaa wanapenda sana wanaume
weupe sijui ndio mana mombasa hq yao
7:Wanatoa sana offa,ogopa mtu anakupa kirahisi ofa ya beer kwa kukumbeleza kabisa wakati hamfahamiani.........

Wakuu hizi ni sifa za nje kwa niliyo
wahi kuyaona, nawasilisha jukwaani
Hujaeleweka sijui ni mie mzito kuelewa au mwandishi katumia lugha na style si rafiki kwangu
 

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,180
2,000
Mwandiko unaonesha hauko serious na hoja yako ndo mana unachapia sana....

Infact kuna magay wawil mlaji na mlwaji we umemzungumzia yupi?

Mkuu Kuandika ndani ya mwendokasi ni mtihani
nyway mimi nasemea gay anaepumuliwa
Mfanyaji sijui kama nae ni gay i always thought the other wayround only
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom