Dalili tano humridhishi mkeo kimapenzi

Dalili tano humridhishi mkeo kimapenzi

Hujamuelewa rudia tena kusoma maelezo yake...

Inawezekana sijaelewa. Ila amegusia point nyingine muhimu sana. Kwamba mwamnamke aliyefikishwa huchukua muda kumpa pole na ku mpeti peti ikiwa ni pamoja na kumsafisha mwenzi aliye mpa utamu. Huambatana na vitu kama kisses na kumkubatia for a while mwenzi wake.
 
Mmmm, hiyo ya kukimbia chooni Kwa upande wangu haina maana sigikishwi Bali pirika zile sio za kitoto jasho lake mpaka nywele zinatotaa jasho, nikiwa Kama mwanamke Kuna Mengi yakumfanyia mume wangu baada ya kunipa Raha zote, kumsafisha kwanza sio aende chooni ni wajibu wangu mm kumpumzisha yy hapo sina budi laZima ninyanyuke niwajibike ....
Kumbeeeeee.......!!!
 
Unajichanganya kwenye maelezo yako. Umesema hufikishwi ingawa umeandika g badala ya f. Halafu pia unasema baada ya kukupa raha. Which is which.

Pia hizi dalili siyo lazima zionekane zote. Yaweza kuwa moja, mbili, tatu n.k kati ya hizo.

Mbona amejieleza vizuri tu kiongozi.
 
Hivi vitu huwa naviona mtandaoni tu...

Hivi kumbe kuna wanaume huwa hawatoi mahaba barabara...

Hasara yao...
 
Mmmm, hiyo ya kukimbia chooni Kwa upande wangu haina maana sigikishwi Bali pirika zile sio za kitoto jasho lake mpaka nywele zinatotaa jasho, nikiwa Kama mwanamke Kuna Mengi yakumfanyia mume wangu baada ya kunipa Raha zote, kumsafisha kwanza sio aende chooni ni wajibu wangu mm kumpumzisha yy hapo sina budi laZima ninyanyuke niwajibike ....

Nimekukubali khasaa wewe Mtanga Pure kule kule chumbageni..ivi somo yako alikua nani? Manake umefuzuuuu👏👏👏...
 
Enheee...kila mtu na alivyo funzwaaaa...kwetu aibu mwanamme akiinukaa kwenda kunawaaa chooni...wacha niishie hapa Daudi usitake kuyatafutaa usiku huu....lol
Usiogope endelea tu maana wengine kwenye kitchen part walipata vyombo tu ambavyo vinaishia jikon haya ya chumbani yaliwapita
 
Nimekukubali khasaa wewe Mtanga Pure kule kule chumbageni..ivi somo yako alikua nani? Manake umefuzuuuu👏👏👏...

Kama mtu wa utakua unamjua anaitwa Niushanga Ana group Yake bi Tabu mame mwanamadi, lakini wengi wamekufaa hata wengine nishawasahau ahaha... Mambo ya msomoro..... Malizia basi Kama wanyumbanii........lol
 
Nisomore ndebo yangu nataka msomoro🙈..Bi Niushanga sasa marehemu alikua anapenda warabu bibi Yule, mie Nilikua kwa kungwi wake anaitwa zainabu anakaa pale ukipita mabandaa ya papa nyumba Yao inaelekezana na vibanda vya wahayaa.. Ebu ni pm tuongee kwanza duh....
 
Unajichanganya kwenye maelezo yako. Umesema hufikishwi ingawa umeandika g badala ya f. Halafu pia unasema baada ya kukupa raha. Which is which.

Pia hizi dalili siyo lazima zionekane zote. Yaweza kuwa moja, mbili, tatu n.k kati ya hizo.
duu nimecheka sana hao hata kwetu wapo
 
Hivi vitu huwa naviona mtandaoni tu...

Hivi kumbe kuna wanaume huwa hawatoi mahaba barabara...

Hasara yao...

Wako wengi tu. Tatizo kubwa ni ukoseafu wa elimu sahihi ya mapenzi na kuto uliza feedback au kutofanyia kazi feedbaj kutoka kwa wenzi kwa sababu ya ubabe wa kiume.

Wanaume wengi ni wabinafsi wakisha piga bao lao la dk 1 wanJilalia bila kujali wenzi wao. Mara nyingi wanawake wanashindwa kuwaambia kwamba hawajafika sababu wanaogipa.

Kuna dada mmoja aliniambia mme waka anafanya dk 1 hadi 2 anakojoa. Akimwambia hajamridhisha anamwambia ajitahidi a come wakati wa kifanya...hana mbinu mbadala. Na akiendelea kumwambia anamwambia ni malaya. Hataki kujifunza jinsi ya kumfikisha mke wake.

Baada ya kuongea nao wote ilikuja kuonekana kuwa hakukuwa na romance before penetration na yule dada alikuwa ana weza ku come kwa romance tu hata before penetration. Ili solve ndoa yao big time.

Naamini kila mwanaume anaweza kumfikisha mwanamke kama akijua mwanamke anataka nini. Tatizo kubwa liko kwa wanaume kushindwa kujua namna gani ya kuwafanya wenza wao wafike kelele.
 
Swala la kutoridhisha wake au wapenzi wetu ni swala ambalo limekuwa ni tatizo kubwa katika mahusiano na hata ndoa nyingi. Sababu kubwa ni kukosa elimu ya mapenzi na kutokuwa na mawasiliano baina ya wahusika.

Leo sitaki kuzama zaidi katika sababu wala solution ila nataka kujadili viashiria vinavyoweza kuonyesha kuwa haumfikishi mwenzi wako.

Zifuatazo ni dalili tano kuu ambazo kama mwenzi wako anazo hebu jaribu kuzungumza naye:

1. Kuwa na hasira, kununa. - mwanamke asiyeridhishwa kimapenzi mara nyingi huwa na hasira kwako, kwa wanafamilia wengine na hata majirani na kazini wakati mwingine. Pia atakuwa ni mtu wa kususa na kununa. Jambo dogo anaweza kununa hata wiki au wiki mbili. Kimsingi usifikiri hilo jambo ndo limesababisha anune, la hasha, hiyi ni trigger tu. Kinacho sababisha mwanamke anune ni hasira za kutofikishwa kimapenzi.

2. Haombi tendo la ndoa, na wakati mwingine hata wewe ukimuomba ana kataa kwa kutoa visingizio kama amechoka au anaumwa. Ukweli ni kwamba mwanamke anayefikishwa atataka dudu mara kwa mara, hadi mwanaume ndo utaomba puu. Ukiona mwanamke katika mazingira ambayo mna afya njema na yanaruhusu tendo la ndoa, lakini anakaa siku 5 bila kuomba na mara zote hadi wewe ndo uombe inabidi ushituke.

3. Baada ya tendo la ndoa anakurupuka kwenda bafuni. Kwa kawaida mwanamke aliyefika kelele huchukua dakika kadhaa hadi kupata nguvu za kunyanyuka kwenda bafuni. After all mwanamke anaweza kukaa na hiyo juice ndani mwake bila madhara hata akilala nayo. Sasa ukiona baada ya tendo anakimbia bafuni ujue kuna mawili. Mosi anaenda kujimalizia mwenyewe au umemkera anaona shida kuendelea kukaa na midude yako ndani mwake.

4. Hajali kuhusu lishe yako. Mwanamke anayefika anajua mwanaume ni kama ng'ombe wa maziwa ili aendelee kutoa maziwa ni lazima alishwe vizuri. Atahakikisha una pata mlo unaostahili kukupa nguvu na kutengeneza mbegu za kutosha. Hata kama unashinda kazini anaweza kukufungia kachakula fulani au ukirudi jioni utakuta chakula fulani. Wengine hutenga chakula maalumu kwa baba. Kimsingiatajali kuhusu ulaji wako.

Yule asiyefikishwa hali ni tofauti. Hatajali unakula nini. Wakati mwingine atakushauri upitie chipsi uje nazo maana nyumbani hakuna chakula.

5. Kuwa karibu na mashoga kuliko wewe. Mwanamke anayefikishwa siku zote wakati wowote atapenda kuwa na wewe. Kama ikitokea hampo pamoja ni kwa sababu tu ya mambo kama kazi, na mambo mengine ya kijamii. Ila mwanamke ambaye hafikishwi atakuwa closer na mashoga, kazi au mambo mengine ambayo yatamuweka mbali na wewe. Anachelewa kutoka kazini na wakati mwingine hata weekend anaenda ingawa alikuwa na option ya kutokwenda. Kumbuka kuna wengine wale ambao kutokana na kazi zao ni lazima wachelewe kutoka na waende kazini weekend. Hapa naongelea wale wenye option.

Najua kuna nyingine kadhaa ambazo wadau wataongezea. Cha msingi jamani tufunguke. Mweleze mwenza wako atakuelewa.

6.Miguno ya hatari kama anapandwa na wazimu!

7.Akimwaga lazima akung‘ang‘anie.

8.Kusema maneno yasio eleweka.Wengine hata matusi wanatoa sana .Mamaaaaaaeeeeeh yaaaaalaaah usitoeeeee!Tamuuuuuu!!!!
 
Swala la kutoridhisha wake au wapenzi wetu ni swala ambalo limekuwa ni tatizo kubwa katika mahusiano na hata ndoa nyingi. Sababu kubwa ni kukosa elimu ya mapenzi na kutokuwa na mawasiliano baina ya wahusika.

Leo sitaki kuzama zaidi katika sababu wala solution ila nataka kujadili viashiria vinavyoweza kuonyesha kuwa haumfikishi mwenzi wako.

Zifuatazo ni dalili tano kuu ambazo kama mwenzi wako anazo hebu jaribu kuzungumza naye:

1. Kuwa na hasira, kununa. - mwanamke asiyeridhishwa kimapenzi mara nyingi huwa na hasira kwako, kwa wanafamilia wengine na hata majirani na kazini wakati mwingine. Pia atakuwa ni mtu wa kususa na kununa. Jambo dogo anaweza kununa hata wiki au wiki mbili. Kimsingi usifikiri hilo jambo ndo limesababisha anune, la hasha, hiyi ni trigger tu. Kinacho sababisha mwanamke anune ni hasira za kutofikishwa kimapenzi.

2. Haombi tendo la ndoa, na wakati mwingine hata wewe ukimuomba ana kataa kwa kutoa visingizio kama amechoka au anaumwa. Ukweli ni kwamba mwanamke anayefikishwa atataka dudu mara kwa mara, hadi mwanaume ndo utaomba puu. Ukiona mwanamke katika mazingira ambayo mna afya njema na yanaruhusu tendo la ndoa, lakini anakaa siku 5 bila kuomba na mara zote hadi wewe ndo uombe inabidi ushituke.

3. Baada ya tendo la ndoa anakurupuka kwenda bafuni. Kwa kawaida mwanamke aliyefika kelele huchukua dakika kadhaa hadi kupata nguvu za kunyanyuka kwenda bafuni. After all mwanamke anaweza kukaa na hiyo juice ndani mwake bila madhara hata akilala nayo. Sasa ukiona baada ya tendo anakimbia bafuni ujue kuna mawili. Mosi anaenda kujimalizia mwenyewe au umemkera anaona shida kuendelea kukaa na midude yako ndani mwake.

4. Hajali kuhusu lishe yako. Mwanamke anayefika anajua mwanaume ni kama ng'ombe wa maziwa ili aendelee kutoa maziwa ni lazima alishwe vizuri. Atahakikisha una pata mlo unaostahili kukupa nguvu na kutengeneza mbegu za kutosha. Hata kama unashinda kazini anaweza kukufungia kachakula fulani au ukirudi jioni utakuta chakula fulani. Wengine hutenga chakula maalumu kwa baba. Kimsingiatajali kuhusu ulaji wako.

Yule asiyefikishwa hali ni tofauti. Hatajali unakula nini. Wakati mwingine atakushauri upitie chipsi uje nazo maana nyumbani hakuna chakula.

5. Kuwa karibu na mashoga kuliko wewe. Mwanamke anayefikishwa siku zote wakati wowote atapenda kuwa na wewe. Kama ikitokea hampo pamoja ni kwa sababu tu ya mambo kama kazi, na mambo mengine ya kijamii. Ila mwanamke ambaye hafikishwi atakuwa closer na mashoga, kazi au mambo mengine ambayo yatamuweka mbali na wewe. Anachelewa kutoka kazini na wakati mwingine hata weekend anaenda ingawa alikuwa na option ya kutokwenda. Kumbuka kuna wengine wale ambao kutokana na kazi zao ni lazima wachelewe kutoka na waende kazini weekend. Hapa naongelea wale wenye option.

Najua kuna nyingine kadhaa ambazo wadau wataongezea. Cha msingi jamani tufunguke. Mweleze mwenza wako atakuelewa.

6.Miguno ya hatari kama anapandwa na wazimu!

7.Akimwaga lazima akung‘ang‘anie.

8.Kusema maneno yasio eleweka.Wengine hata matusi wanatoa sana .Mamaaaaaaeeeeeh yaaaaalaaah usitoeeeee!Tamuuuuuu!!!!
Hapo ujue mtanange umekolea!
 
Back
Top Bottom