Xi Jinping
JF-Expert Member
- Jun 14, 2023
- 9,550
- 28,746
- Thread starter
- #21
Chips za kushiba zipo pesa yako tuChipsi ni anasa tu unakula kujifurahisha huwezi kushiba
Chips za kushiba zipo pesa yako tuChipsi ni anasa tu unakula kujifurahisha huwezi kushiba
Haa haaa yani hapo najiagizia zangu na karobo kuku na mirinda nyeusi -najionea maisha ni burudani tu!Mkiendaga vibanda vya chips mnajionaga madon sana mkiwa mnaagiza huwa mnaagiza kwa confidence sana
Kweli tuko tofauti, mimi isipokua rojo tena lile lenye ute kwa mbali basi namwambia anipikie nyingine, na lazima nile ikiwa ya moto.Kuna sisi wa nikaangie chips ndogo kwa bei ile ile 😅
Mimi huwa nahisi nikikaangiwa chips kubwa haitakauka, ikiwa na rojo naweza kulazwa. I am opposite of you .
Majanja wa buku 2 na vidada vyao vya buku 2 wanasahau kuwa wakitoboa kuingia mwakani watakuwa wamebakisha miaka 4 tu kufikia ngazi ya tatu haya maisha 🙌Oky wa 96 tuonane tujadiri maana watoto wa afu mbili wanatusakama kwel, wanasahau kama nawenyew wapo mbion
Wanakutwa na nini ndugu?songombingo ama kasongo ama chinja chinja awamu mpya?Hapo suluhisho ni kuongeza hela uwekewe kipimo utakachoshiba. Pesa zitafutwe wakuu
Mliozaliwa mwaka 1996 bado siku 3 tu kuna jambo litawakuta
Karibu 40's kwaheri 20's
Au pengine minyoo...kumbe chips ni viazi?Hapo suluhisho ni kuongeza hela uwekewe kipimo utakachoshiba. Pesa zitafutwe wakuu
Mliozaliwa mwaka 1996 bado siku 3 tu kuna jambo litawakuta
wanatusindikiza tu nao watapita mlemleMajanja wa buku 2 na vidada vyao vya buku 2 wanasahau kuwa wakitoboa kuingia mwakani watakuwa wamebakisha miaka 4 tu kufikia ngazi ya tatu haya maisha
Kila kitu kwenye maisha ni msingi. Unless kama hukuandaa msingi na kuwa na uvumilivu nina reference ya wengi vitu vimekuja kuwa matured at 40's.
Hahaha mamàe unakuta mtu kanunua mshikaki 1 tu anataka na chombezaAu unanua mishikaki, unataka na chombeza ya chipsi. Asipoweka chombeza, anajeuka adui!