Wiki kadhaa zilizopita baada ya kutangaza ninauza shamba la ekari 589, lililopo iringa wilaya ya kilolo.. Nimegundua watu wengi wanauhitaji wa mashamba kuanzia ekari moja na keuendelea.
Sasa kwa watu wote wanaohitaji mashamba huku pande za iringa wawasiliane na mimi. Sitaongeza au kupunguza bei bali nitahitaji 5% ya bei ya shamba kama gharama ya huduma hii
Mawasiliano: 0718 835 549
Sasa kwa watu wote wanaohitaji mashamba huku pande za iringa wawasiliane na mimi. Sitaongeza au kupunguza bei bali nitahitaji 5% ya bei ya shamba kama gharama ya huduma hii
Mawasiliano: 0718 835 549