Daladala yaanza kazi km kawa

Daladala yaanza kazi km kawa

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
11,498
Reaction score
3,390
Baada ya mchosho wa takrban masaa manne hatimaye Sumatra wakubaliana na masharti. Na jamaa wanachemka kama kawa vile
 
Baada ya mchosho wa takrban masaa manne hatimaye Sumatra wakubaliana na masharti. Na jamaa wanachemka kama kawa vile
good!...maake muda si mrefu ntafunga virago na kuelekea zangu home,......
 
Baada ya mchosho wa takrban masaa manne hatimaye Sumatra wakubaliana na masharti. Na jamaa wanachemka kama kawa vile

jamani hizi habari zisizo na kichwa wala kiuno huwa mnazitoa wapi?.....daladala ya wapi?
 
jamani hizi habari zisizo na kichwa wala kiuno huwa mnazitoa wapi?.....daladala ya wapi?

Preta inaelekea mtoa mada na Liverpoolfc wanaelewa !
 
Mkuu! Ina maana tangu pakuche hauJapata kusikia Arusha baadhi ya njia Daladala ziligoma? Mpk Sumatra wakaingia kati na ndiyo wakaanza root zao?? Muda mwingine mperuzi kwanza kabla ya kufoka utafikiri mmetoka kwenye mbege. Kibudu wewe.

pole pole ndugu.....sio kila habari inasomwa na kila mtu humu ndani.......so ni vyema ukatoa habari iliyokamilika ili kila mtu aelewe......
 
Hii sio face book wajameni....................Unasoma topic, unajiuliza maswali mengi.....mada iko hewani saana. Dah! kama ilivyo watu ni wavivu wa kusoma now Uvivu mpaka kuandika.....................mwisho hata kufikiri inaenda kuwa TATIZO
 
Back
Top Bottom