Daktari bhana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari bhana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wajad, Aug 27, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Ndo mana wakubwa na wenye fedha zao hutibiwa mbali! Ni aibu na fedheha! Hebu sikia hii: Wewe ni mwanaume. Jirani yako ni daktari mwanaume. Mkeo anapata tatizo la 'K' na kupelekwa kwa huyo dk. na anaifanyia upembuzi yakinifu 'K' ya mkeo. Baadae kila unapoonana na huyo jirani dk. anakuuliza, "Vipi K. ya mkeo inaendeleaje?" Grrrrrrrrhhhhh!!***:.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    Dokta wa wapi huyo?

    vICHOCHORONI HOSPITAL?
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    mhh...hata kama ni dokta basi ni wale wa kubebana bebena kama baadhi ya vyuo vyetu hapa bongo!!!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Hy ni assuumption, hakuna daktari mwenye maadili ya ovyo that much!
     
  5. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Daktari wa hivyo yeye haogopi kufa?..Haiwezekani kabisa
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Unprofessional...
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,362
    Likes Received: 4,798
    Trophy Points: 280
    Unproffesional, unethical...
    kwani angesema mgonjwa anaendeleaje ingekuaje?...
     
  8. tomoko

    tomoko Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimaadili, sidhani kama kweli dr. anaweza kumjibu mtu hivyo!! atakuwa sio dr. huyo
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    usishangae, kuna madaktari wa mwinyi anaosisitiza kwamba ndo wanaohitajika vijijini. Hawakawii kuuliza hivyo maana wale jamaa ni unethical kabisa!
     
Loading...