Daima usikate tamaa!!

Daima usikate tamaa!!

images.jpeg-2.jpg

Baada ya kutengua Ubunge wa Lissu sasa wanataka kutuwekea mwenzao kwa tiketi ya kijani.
 
Malipo ni hapa hapa duniani Mungu hajawahi kushindwa na mwanadamu.Siku yajaaaaaaaaaa na naiona hiyoooooooooo Mungu wangu usiyeshindwa milele fanya yako.
 
Malipo ni hapa hapa duniani Mungu hajawahi kushindwa na mwanadamu.Siku yajaaaaaaaaaa na naiona hiyoooooooooo Mungu wangu usiyeshindwa milele fanya yako.
 
Aliyefyatua Risasi kumpiga Lisu sijui yupo na hali yake sijui ikoje, natamani ningekuwa mpiga Ramli nimchungulie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom