Dah mapenzi ya hausigel matamu jamani

Dah mapenzi ya hausigel matamu jamani

Tuacheni utani bwana ma hg n watamu balaa maana kwanza hawana mapozi kama mama na baba wamelala unaweza kumwinamisha jikoni au hata nje tu ukala maini au ukiona hatari unamwambie asifunge mlango tu anaacha wazi kidume unazamia dah ma hg bwana mm nawakubali sana afu huwa hawana magonjwa ya ajabu kwahio unakula maini nyama kwa nyama
 
Kitu kingine tunachosahau hata wao ma HG wanapendaga hizi mambo, tena wengi ndio wanakuwaga kwenye age za utundu utundu
 
DHAMBI SANAAAAAA! Mtoto wa mwenio kaja kutafuta maisha na kuganga njaa yake tu afu wewe ndo unatake advantage, na wala hukuwa na feelings ne, basi tu sababu alikuwa VULNERABLE ndo ukatumia hiyo chance!

Hivi hamkaagi mkawaza yule nae pia binadamu, ana wazazi wake, na hisia kama nyie mitoto ya kifogo.

Mimi binafsi kuna house girl mdada/mtoto by then, kama sisi tu, alikuwa anachangiwa na cousin zangu 2, wote wana mla kila mtu kwawakai wake. Maskini akpata mimba, sasa shangazi anazima soo anamuuliza YA NANIKATI YAO? Kanajibu MIMI SIJUI!!! Msinirudishe kijijini tu. Anaulizwa ulikuwa unadunguliwa na wote? Walinitishia watanifukuza kazi.

Shangazi akaenda kumtoa ile mimba kinyemela bi mkubwa hana habari, busy ofisini., na kumwambia aikugusa yeyote niambie. Alituchambaaaa kwa kufungia macho puuzi ule, sina hamu nae mpaka keso. Akasema hamuoni huyu mko sawa nae, mnaona anavofanyiwa mazuri? Ana wazazi wake, mjue. Mngeweza kumsaidia ila hamkutaka!

Toka hapo hauna kumgua ousegirl, NIKIJUA TU NAKINUKISHAAA kila konaaa! Hata kwa rfiki zangu nikijua nitamtumia mama mwenye nyumba sms kibanda cha simu. Mpaka kesho ofisini siwezi kufmbia macho SEXUAL ABU.SE kwa vibinti. Labda nisijue. Nitatma email na fae ID, namcopy muhusika, muhanga, HR, Manager, hadi C.E.O kuhakikisha NAKINUKISHA KISAWASAWA na evidence afu nachuna kimyaaa kama sio mie vile. Najua watafukia fukia ila Muhuska hatorudia tenaaaa baada kumjambisha jambisha.
kama ni under 18 naunga mkono unoko wako kama wa baba J ila kama ni over 18 huo ni unoko wa kiwango cha lami,acha watu nao ni watu wanahitaji raha sasa nani awape raha kama sio sisi,mimi binafisi nimekula sana hii kitu na mpaka leo nipo kwenye ndoa ila siwezi kuacha nadhani nina nyota ya king mswati mke mmoja hanitoshiso beki tatu wananiokoa
 
Back
Top Bottom