Dah mapenzi ya hausigel matamu jamani

Dah mapenzi ya hausigel matamu jamani

Umenikumbusha mabli sana, nilikuwaga namtafuna hous girl akawa ananitunzia msosi wa maana hata kama nikichelewa misele,,, nilikuwa nakula mimi kamshara kake kote kaelfu 30 kipindi iko. Daaah! Haya maisha
 
DHAMBI SANAAAAAA! Mtoto wa mwenio kaja kutafuta maisha na kuganga njaa yake tu afu wewe ndo unatake advantage, na wala hukuwa na feelings ne, basi tu sababu alikuwa VULNERABLE ndo ukatumia hiyo chance!

Hivi hamkaagi mkawaza yule nae pia binadamu, ana wazazi wake, na hisia kama nyie mitoto ya kifogo.

Mimi binafsi kuna house girl mdada/mtoto by then, kama sisi tu, alikuwa anachangiwa na cousin zangu 2, wote wana mla kila mtu kwawakai wake. Maskini akpata mimba, sasa shangazi anazima soo anamuuliza YA NANIKATI YAO? Kanajibu MIMI SIJUI!!! Msinirudishe kijijini tu. Anaulizwa ulikuwa unadunguliwa na wote? Walinitishia watanifukuza kazi.

Shangazi akaenda kumtoa ile mimba kinyemela bi mkubwa hana habari, busy ofisini., na kumwambia aikugusa yeyote niambie. Alituchambaaaa kwa kufungia macho puuzi ule, sina hamu nae mpaka keso. Akasema hamuoni huyu mko sawa nae, mnaona anavofanyiwa mazuri? Ana wazazi wake, mjue. Mngeweza kumsaidia ila hamkutaka!

Toka hapo hauna kumgua ousegirl, NIKIJUA TU NAKINUKISHAAA kila konaaa! Hata kwa rfiki zangu nikijua nitamtumia mama mwenye nyumba sms kibanda cha simu. Mpaka kesho ofisini siwezi kufmbia macho SEXUAL ABU.SE kwa vibinti. Labda nisijue. Nitatma email na fae ID, namcopy muhusika, muhanga, HR, Manager, hadi C.E.O kuhakikisha NAKINUKISHA KISAWASAWA na evidence afu nachuna kimyaaa kama sio mie vile. Najua watafukia fukia ila Muhuska hatorudia tenaaaa baada kumjambisha jambisha.

well said all i can say is that experience is the best teacher, ila kwa mtoto wa kiume anaebaleghe anaeshinda nyumbani all the time na hg alafu asimtamani saa nyingine kazi sana alafu pia wapo ambao huwa na feelings nao, wapo ambao wamepeleka kuona though mifano sio mingi ila kwa sababu siku hizi watoto wa shule wapo wengi naamini hicho ulichokiandika hapo juu wapo watakaojifunza na kuacha hiyo sexual abuse.
 
Hebu rudia tena kusoma uliyoandika, sijui utamuaminisha nani kuwa nawe umeoa na una familia...

Dah! Mkuu umenena yani anayo yasimulia mi nafkiri ndio anayafanya saivi, asi singizie kwamba aliyafanya
 
Dah! Mkuu umenena yani anayo yasimulia mi nafkiri ndio anayafanya saivi, asi singizie kwamba aliyafanya

Hahaha nisingewaficha,ningekuwa nafanya ningesema tu niogope nini wakati hamna hata mmoja anayenijua humu JF
 
Weka picha ili hadithi inoge

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
DHAMBI SANAAAAAA! Mtoto wa mwenio kaja kutafuta maisha na kuganga njaa yake tu afu wewe ndo unatake advantage, na wala hukuwa na feelings ne, basi tu sababu alikuwa VULNERABLE ndo ukatumia hiyo chance!

Hivi hamkaagi mkawaza yule nae pia binadamu, ana wazazi wake, na hisia kama nyie mitoto ya kifogo.

Mimi binafsi kuna house girl mdada/mtoto by then, kama sisi tu, alikuwa anachangiwa na cousin zangu 2, wote wana mla kila mtu kwawakai wake. Maskini akpata mimba, sasa shangazi anazima soo anamuuliza YA NANIKATI YAO? Kanajibu MIMI SIJUI!!! Msinirudishe kijijini tu. Anaulizwa ulikuwa unadunguliwa na wote? Walinitishia watanifukuza kazi.

Shangazi akaenda kumtoa ile mimba kinyemela bi mkubwa hana habari, busy ofisini., na kumwambia aikugusa yeyote niambie. Alituchambaaaa kwa kufungia macho puuzi ule, sina hamu nae mpaka keso. Akasema hamuoni huyu mko sawa nae, mnaona anavofanyiwa mazuri? Ana wazazi wake, mjue. Mngeweza kumsaidia ila hamkutaka!

Toka hapo hauna kumgua ousegirl, NIKIJUA TU NAKINUKISHAAA kila konaaa! Hata kwa rfiki zangu nikijua nitamtumia mama mwenye nyumba sms kibanda cha simu. Mpaka kesho ofisini siwezi kufmbia macho SEXUAL ABU.SE kwa vibinti. Labda nisijue. Nitatma email na fae ID, namcopy muhusika, muhanga, HR, Manager, hadi C.E.O kuhakikisha NAKINUKISHA KISAWASAWA na evidence afu nachuna kimyaaa kama sio mie vile. Najua watafukia fukia ila Muhuska hatorudia tenaaaa baada kumjambisha jambisha.

Nidai eateli mane ya buku mbili .......!!!!!!!!!!!
 
Hahaha nisingewaficha,ningekuwa nafanya ningesema tu niogope nini wakati hamna hata mmoja anayenijua humu fb

Nyie watoto wa FB mna matatizo sana

Unadhani na hapa ni nuko kwenye mambo yenu ya hovyo

Unachanganya mambo hadi hujui uko kwenye basi gani

Eti fb!!
 
Nani amekulia maisha ya kuishi na hausigels ndani?Vipi uliweza kukatiza sikuzote bila kumla hata mmoja?Binafsi nimeishi na housegals wengi,kutokana na wazazi wote kuwa wanaenda kazini hivyo ilikuwa inawalazimu kuweka h.g kwa ajili ya kutulea na kusaidia kazi,nyumbani watoto tulizaliwa wanne but kidume pekeyangu.Nilikuwaga mpole sana utotoni,hadi kufikia kidato cha 3 nilikuwa sijawahi kufanya mapenzi,ila balehe ilipochanganya nikajikuta naanza kupata hamasa ya kufanya hivyo ukizingatia nilikuwa nasoma boarding shule ya boys tupu.Nilikuwa domozege sana hivyo sikuwa na 'demu',ilipofika likizo moja form3 kipindi hicho madada wote wako mashuleni 'boarding' ndo nikapata wazo la kutest zali kwa h.g,kamakawaida hakuweza kuchomoa si unajua tena mtoto wa bosi,siku ya kwanza ilikuwa tabu tupu maana nilikuwa najua kuingiza tu na kuchomoa halafu kibaya zaid kumbe wote tulikuwa mabikra,but siku ya kwanza sikuweza kuitoa(hapa pana story ndefu panahitaji thread yake ya kujitegemea).Basi kuanzia hapo ndo ukawa mwanzo wa kuanza kuwatafuna mahausigel si unajua tena hawana usumbufu wa kutongoza na unakula mzigo anytime doh!Yaani nilianza kuwa addicted na hawa watu,bi mkubwa akileta kitu kipya kikali sichezi mbali,akienda job tu najisevia mzigo.In short ndo wamenikuza hadi Leo nimekuwa Mme wa mtu,namwomba Mungu tu haka katabia kasiendelee huku ubabani,nadiriki kusema 'Nimeacha' ingawa ulikuwa mtihan mkubwa sana.Yule house g tuliyetoana bikra aliolewa na anawatoto,huwa naongea naye kwenye simu tunakumbushana tuliyokuwa tunafanya.Nashukuru Mungu tunaishi mbalimbali maana nahisi tungekumbushana kwa vitendo.

Okey,vipi watoto wengine wa mabosi hebu semeni ukweli,hujawahi kula hg hata mmoja?Au kwa wanawake,hamjawahi kutoa mzigo kwa mlinzi/mkata majani/hausiboi?Fungukeni tupeane experience.lol

Utajisikiaje ukisikia kuwa mke wako na yeye kila shamba boy ama house boy wote waliopita kwao wote walitembea nae na mbaya zaidi bado anawasiliana na shamba boy aliemtoa bikra ingawa wapo mbali wanakumbushia enzi zile. The whole point ni kwamba some stories must remain untold until you die unachotakiwa tu ni kuomba msamaha kwa Mungu akuhurumie na akusamehe na sio kuja kujisifu na kutaka watu wachangie ujinga ujinga
 
Nani amekulia maisha ya kuishi na hausigels ndani?Vipi uliweza kukatiza sikuzote bila kumla hata mmoja?Binafsi nimeishi na housegals wengi,kutokana na wazazi wote kuwa wanaenda kazini hivyo ilikuwa inawalazimu kuweka h.g kwa ajili ya kutulea na kusaidia kazi,nyumbani watoto tulizaliwa wanne but kidume pekeyangu.Nilikuwaga mpole sana utotoni,hadi kufikia kidato cha 3 nilikuwa sijawahi kufanya mapenzi,ila balehe ilipochanganya nikajikuta naanza kupata hamasa ya kufanya hivyo ukizingatia nilikuwa nasoma boarding shule ya boys tupu.Nilikuwa domozege sana hivyo sikuwa na 'demu',ilipofika likizo moja form3 kipindi hicho madada wote wako mashuleni 'boarding' ndo nikapata wazo la kutest zali kwa h.g,kamakawaida hakuweza kuchomoa si unajua tena mtoto wa bosi,siku ya kwanza ilikuwa tabu tupu maana nilikuwa najua kuingiza tu na kuchomoa halafu kibaya zaid kumbe wote tulikuwa mabikra,but siku ya kwanza sikuweza kuitoa(hapa pana story ndefu panahitaji thread yake ya kujitegemea).Basi kuanzia hapo ndo ukawa mwanzo wa kuanza kuwatafuna mahausigel si unajua tena hawana usumbufu wa kutongoza na unakula mzigo anytime doh!Yaani nilianza kuwa addicted na hawa watu,bi mkubwa akileta kitu kipya kikali sichezi mbali,akienda job tu najisevia mzigo.In short ndo wamenikuza hadi Leo nimekuwa Mme wa mtu,namwomba Mungu tu haka katabia kasiendelee huku ubabani,nadiriki kusema 'Nimeacha' ingawa ulikuwa mtihan mkubwa sana.Yule house g tuliyetoana bikra aliolewa na anawatoto,huwa naongea naye kwenye simu tunakumbushana tuliyokuwa tunafanya.Nashukuru Mungu tunaishi mbalimbali maana nahisi tungekumbushana kwa vitendo.

Okey,vipi watoto wengine wa mabosi hebu semeni ukweli,hujawahi kula hg hata mmoja?Au kwa wanawake,hamjawahi kutoa mzigo kwa mlinzi/mkata majani/hausiboi?Fungukeni tupeane experience.lol

mnafungua lini shule?
 
Back
Top Bottom