Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,394
- 465,217
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Nyie ndio mnakutana na watu humu jf unaanza kusema ni kaka yako
[emoji3][emoji3][emoji23][emoji23]
Hamnaga ukaka wa hivyo
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Nyie ndio mnakutana na watu humu jf unaanza kusema ni kaka yako
[emoji3][emoji3][emoji23][emoji23]
Hamnaga ukaka wa hivyo
huyo sio kaka wa kuzaliwa pamoja [emoji28]Kaa uchi akiindoka ujue kaka yako kweli lkn ukiona nayeye kakaa anaangalia mambo jifanye kumtuma hata maji uone kama hajadinda
ww uyo wa home tena uyo shetani muepuke kabisaSema inakuaga ngumu jinsi ya kuanza.... Me mwenyewe kuna ka dada kangu kamenona balaa.... Namtamani kichiz na mixer wazazi hawashind om ila Nashindwa jinsi ya kuanza
NiniiiiiiToba.....[emoji87] [emoji87]
Hili jukwaa limeharibika sana...Alafu hata haieleweki, nimetoka kapa.
Huyo humtongozi anza kumtekenya tu ukiona hakasiriki ujue hamna tatizo anakupa vzr tuSema inakuaga ngumu jinsi ya kuanza.... Me mwenyewe kuna ka dada kangu kamenona balaa.... Namtamani kichiz na mixer wazazi hawashind om ila Nashindwa jinsi ya kuanza
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Mkuu ww huoni magirofa mjini yamepungua kupteshwa? Viwanja vingi zmebaki foundation tu....usawa mwingne huu[emoji3] [emoji3] hali ngumu kwakoo...!!
Yaani mvutoless kabisa nowdays.Hili jukwaa limeharibika sana...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]aisehhh!!naona umeniamulia Leo!!Nyie ndio mnakutana na watu humu jf unaanza kusema ni kaka yako
[emoji3][emoji3][emoji23][emoji23]
Hamnaga ukaka wa hivyo
wanapumzika kujenga kwanza[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Mkuu ww huoni magirofa mjini yamepungua kupteshwa? Viwanja vingi zmebaki foundation tu....usawa mwingne huu
acha uhuni weweeHuyo humtongozi anza kumtekenya tu ukiona hakasiriki ujue hamna tatizo anakupa vzr tu
Ndio ukweli huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]aisehhh!!naona umeniamulia Leo!!
kuna ubaya kwani....!!
nyapu hadi za nduguzooo...Ndio ukweli huo
Tatizo nikamtekenya af kumbe haelewi mishe cjuh atanichukuliajeHuyo humtongozi anza kumtekenya tu ukiona hakasiriki ujue hamna tatizo anakupa vzr tu
Umewahi kutongozwa na ndugu?!nyapu hadi za nduguzooo...