Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,400
- 465,217
ha ha ha kumbe ndio story ilivyo niliishia yupo kwenye mgahawa naona ndefu haiishi watakua mabinamujamaa anachapiwa na shemej yake kwa kifupi kaka anamkula dada....
ha ha ha kumbe ndio story ilivyo niliishia yupo kwenye mgahawa naona ndefu haiishi watakua mabinamujamaa anachapiwa na shemej yake kwa kifupi kaka anamkula dada....
Kama unataka kujua ni kaka yako hebu kaa vibaya uone kama hatoangalia mambo na dudu likasimama[emoji15] [emoji15] [emoji57] [emoji57] [emoji57] kwenda hukoo...!!
binamu zangu nao makaka pia
Kama ana chura lazima upige chaboKama unataka kujua ni kaka yako hebu kaa vibaya uone kama hatoangalia mambo na dudu likasimama
[emoji3] [emoji3] [emoji3] aiseeeh!Kama unataka kujua ni kaka yako hebu kaa vibaya uone kama hatoangalia mambo na dudu likasimama
ha ha ha yaan wwKama unataka kujua ni kaka yako hebu kaa vibaya uone kama hatoangalia mambo na dudu likasimama
this man is not okay wallahi...[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]ha ha ha yaan ww
Aiseee.....[emoji15]Dah...yule ni kaka wa dem wangu kabisa[emoji87]
Dah..wametoka tumbo moja[emoji85]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]this man is not okay wallahi...[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
siku nitamjaribu kaka angu mmoja hivi kumkalia uchi nione [emoji28]Ndio ukweli huo
Kaka mnazaliwa tumbo moja tu
Toba.....[emoji87] [emoji87]siku nitamjaribu kaka angu mmoja hivi kumkalia uchi nione [emoji28]
Alafu hata haieleweki, nimetoka kapa.Hizi drama hizi bado mnazitunga pamoja na hali ngumu ya magufuli hii!?? ...
Thread ndeefu lakn uongo mtupu
Kaa uchi akiindoka ujue kaka yako kweli lkn ukiona nayeye kakaa anaangalia mambo jifanye kumtuma hata maji uone kama hajadindasiku nitamjaribu kaka angu mmoja hivi kumkalia uchi nione [emoji28]
Nyie ndio mnakutana na watu humu jf unaanza kusema ni kaka yakothis man is not okay wallahi...[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Sema inakuaga ngumu jinsi ya kuanza.... Me mwenyewe kuna ka dada kangu kamenona balaa.... Namtamani kichiz na mixer wazazi hawashind om ila Nashindwa jinsi ya kuanzasiku nitamjaribu kaka angu mmoja hivi kumkalia uchi nione [emoji28]
[emoji3] [emoji3] hali ngumu kwakoo...!!Hizi drama hizi bado mnazitunga pamoja na hali ngumu ya magufuli hii!?? ...
Thread ndeefu lakn uongo mtupu