Dada usifanye hivi kwa mdogo wako wa kiume

Dada usifanye hivi kwa mdogo wako wa kiume

Sasa kwani lazima ufanye jinsi dada ako anavyotaka we huna maamuzi?
 
Mwanamke anatongozeka kirahisi sana na mwanamke mwenzie kuliko mwanaume.na ndio maana marafiki wa Dada zako utawala mpaka uchoke
 
Hongera mkuu. Dada ana hasira anavyofanywa na kaka yao na yy anataka na ww uwafanye ndugu zake

Unaweza kuta jamaa linamkula dada yake tigo lakini dogo hawafanyii hao maduu hayo mambo. Dada yake bado ni looser!!

Mwisho wa siku hivi inakuwaje kidume kikaishi kwa shmeji yake???
 
Nchi ya Kusadikika.
Maisha ya Kusadikika.
Dada anaonekana anasaidia mambo mengi sana kwenye maisha ya mdogo wake.
Angalizo:
Luku Vere
 
Ndo maana lowasa anataka kuleta elimu bure mpaka university ili kuondoa ujinga ambao ukiambiwa kitu huchanganyi na zako...
 
Back
Top Bottom