Senior Boss
JF-Expert Member
- Aug 19, 2011
- 3,405
- 3,702
wife nae mtata angekuwa pouwa kwa kubustia mzigo
Not wife exactly ni my mtarajiwa..sasa akahisi naweza nikachepuka hali hyo ikijitokeza na yeye hayupo !! Maana makelele mengine sio kabsa, lazma fimbo ya Musa ishtuke.
Ikishtuka unamwita mwenye kinu unakuja kutwanga
What if yuko mbali na mi nshazidiwa huku ??? Hahaha si ndio mwanzo wa kutafuta mtu kama ww. Lol
Labda anaombewa na pasta gwaji...!
Ha ha ha ha ha ha wewe
ukiona hivyo jua yeye ndiyo anafanya kwa kuwa unampendausichunguze just cool as long as unapata haki yakoNdio hivyo, huyo mwanamke kwanza anavyoni chunga/nifatilia sihemi nakwambia. Ye wakat wote ananihisi tu vibaya. Simlaumu sana ni haki yake.
ukiona hivyo jua yeye ndiyo anafanya kwa kuwa unampendausichunguze just cool as long as unapata haki yako
Nipo kikazi kwenye mji fulani hivi na hapa niko gesti nilipofikia.
Sasa kuna hawa wapangaji wenzangu ambao ni jirani na chumba changu sijui wameamua kunifanyia makusudi.
Maana wameanza yale mambo ya kikubwa mapema tu sasa huyo bidada anavyopiga kelele humo ndani sio mchezo, utafikiri labda anang'olewa jino bila ganzi.
Inakera sana japo kiaina inaleta raha flani, lakini kwa wadada wote kelele za namna hiyo hazifai.
Labda anaombewa na pasta gwaji...!
Sasa wewe unataka kutibua wakati mwenzio alikuwa hajui