Dada unapiga kelele kama unachinjwa

Bwana we, kuna kipindi nlikua nimepanga nyumba maeneo ya sinza. Just next na guest flan, tunashare ukuta tena ukuta wenyewe una matobo u can see right next ya hyo guest ya jirani. We were so close kiasi kwamba watu wakiwa wanachinjana guest humo...makelele tunasikia mpaka pande zetu huku. Yan ilikua ni kero sana, wakat mwngne watu hawafungi hata mapazia huku si tunaona kila kitu. Wife alikua anapga kelele sana mpaka ikabdi tuhame.
 
huyo atakuwa anapigwa kule kwenye kujiunga na cha wiki, maana uwa wanapiga sana kelele ukipiga huko.
 
Kuna mmoja aliniibia live enzi hizo,ile navaa kondom tu akaanza makelele uwiii uwii am coming am comiiing,namimi nimelala ubavuni kwake nikaanza kumwaga ngeli go on,go on.
 

ha ha ha ha ha ukome ulijua kinatoka kisu cha maana utongoze na wewe
 
mkuu mie ilinitokea nimelala nikasikia chumba cha pili mikelele sikulala cku nzima kesho yake nami nkaleta mzigo nilihakikisha lodge nzima imeamka nkawa naskia mitusi tu na misonyo

ha ha ha ha ha ha ha
 
Kuna mmoja aliniibia live enzi hizo,ile navaa kondom tu akaanza makelele uwiii uwii am coming am comiiing,namimi nimelala ubavuni kwake nikaanza kumwaga ngeli go on,go on.

ha ha ha ha huna akili wewe
 
Kuna mmoja aliniibia live enzi hizo,ile navaa kondom tu akaanza makelele uwiii uwii am coming am comiiing,namimi nimelala ubavuni kwake nikaanza kumwaga ngeli go on,go on.

Ha ha ha ha ha ha haaaaaaaa....

duh hiyo nooooumer sana
 
wife nae mtata angekuwa pouwa kwa kubustia mzigo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…