Dada,kaka soma hapa,huenda ikakukomboa!

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Ni dawa inayotibu matatizo mengi ndani ya mwili tusaidiane katika kupata afya njema.
 

Attachments

  • splina 1.jpg
    File size
    224.9 KB
    Views
    130
  • Splina-stomach pain.jpg
    File size
    7.9 KB
    Views
    116
  • splina_2.jpg
    File size
    41.6 KB
    Views
    110

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom