Daah nachomokaje hapa sielewi kabisa, msaada!

Hivi inawezekanaje binti unatoka nyumbani unaenda kuishi nyumbani kwa kijana ambaye sio ndugu yako tena kwa siku nyingi hivyo..

Au wazazi wangu mimi sio wa nchi hii🤔🤔
Huko vyuoni ndio maisha yao yalivyo, hata humu wapo waliowahi kuishi hivyo ila watakataa, kipindi cha likizo vyuoni wanachuo wengi hasa wanawake hutumia uo muda kuishi kinyumba na wanaume wawapendao na kudanganya wazazi kuwa wapo field mkoa fulani.
 
Kijiji bila wazee siyo Kijiji hiko. Umemshauri vema mkuu.

Nakusalimia mkuu,habari ya siku nyingi!!
Aisee!

Nilikuulizia mpaka kwa mpwa wangu. Nafurahi kukusikia ndugu yangu. Natumaini mwaka mpya ulikukuta vyema; na kwamba unaendelea vyema.

➡️ Toa ushauri kwa huyu kijana mwenzio. Afanyeje na haya magari matatu yanayotaka kugongania ghetoni kwake? 😁
 
Jipe dharura ya safari kwa mtoto wa chuo, huyo mfanyakazi mwache... Mpige kalenda mtoto wa chuo
 
Mmh,, kazi kweli kweli
 
Zingatia ushauri wa Mabaharia wenzako bila shaka kuna wengine wamekuja PM kukupa ushauri mzuri zaidi.

Ila huyo demu aliyekufanyia suprise hana akili.
 
Wanawake namba moja ukiwa mji tofauti na mapenzi wako.. tafuta njia kwa haraka ujue anuani anapoishi. Huna haja ya kufika Kwanza ila pafahamu surprise inone haswaaa... Njia zipo.. ya kuongea kwa simu sijui chatting haina maana miaka hii..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…