haya jamani mrejesho...hati maye mtoto kaingia nyavuni leo....process nilizozipitia mpaka kumpata...
kwanza mtoto aliniomba buku tano siku moja nikamtumia, chatting zikaendelea bembeleza sana tu huku ananikatalia but sikukata tamaa kumpigia nikiwa nampigia kwa siku Mara tatu hadi nne ....juzi hapa nikamuuliza unapenda nn akaniambia ice cream, chocolate so nikamuuliza tena unahamu nazo sana eeehh akaniambia yah!! nikamtumia 15000 Tsh kwa suprise akashukuru kweli, jioni akaenda kununua ice cream na picha akanionesha uthibitisho nitawatumia...basi na hivi alikuwa amesafiri Leo akaniomba nimpeleke swimming pool nikirudi, mwanaume nikamjibu ww tu ukija mm nipo tayar...baadaye nikamuingizia tena maneno mawili yaani NAKUPENDA SANA...akajibu NAKUPENDA PIA kuwa na amani nimekukubalia ombi lako...woyooooo moyo sasa umerilax isee...nawashukuru sana wazee kwa mbinu mlizokuwa mnazitoa hakika Jf naipenda na sitoacha ....hapa penyewe nilipigwa ban baada ya kurusha link ya menina last month so natumia new ID kwa muda soon ban yangu inafika kikomo!!