Daa waandishi na mapenzi


R

RWEGASILA

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
R

RWEGASILA

Member
Joined Apr 23, 2012
5 0 0
Leo kuna baadhi ya magazeti ya memripoti daimond kuwa ana mganga wa mapenzi hapana naweza kulikataa swala zima la kusema kuwa diamondi anadawa ya mapenzi bali baadhi ya watu wamenukuu vibaya baadhi ya hawa madada wamekuwa wakimfuata diamondi kwa sababu ya umaarufu na yeye mwenyewe kupenda kutembea na masuper star wenzake naomba mnisadie diamondi ana mapenzi ya kweli kwa hawa wakina dada
:A S-baby::A S-baby::wacko::wacko::wacko::wacko::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::wacko:
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,932
Likes
6,434
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,932 6,434 280
Duu we noma swali la diamond tulijibu sisi?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Najisikia mavune kuchangia mada ya huyu Diamond! Hakika nimetokea kutompenda, kutokana na tabia yake ya "chovyachovya" na si vinginevyo!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Likes
50
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 50 0
Najisikia mavune kuchangia mada ya huyu Diamond! Hakika nimetokea kutompenda, kutokana na tabia yake ya "chovyachovya" na si vinginevyo!
Naunga mkono hoja! Na wanawake wanaompapatikia yaani sijui nawaonaje tu......mwanamme kutwa kucha kuruka tu na kudhalilisha wenzie khaaa!! Au ndo mauzo hadi kwenye mapenzi??
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
umehoji, ukajijibu, ukamaliza kutuomba tukusaidie......

Sasa sisi tutajuaje kama diamond ana mapenzi ya kweli? Sisi ni diamond? Au sisi ndo moyo na akili ya diamond?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Naunga mkono hoja! Na wanawake wanaompapatikia yaani sijui nawaonaje tu......mwanamme kutwa kucha kuruka tu na kudhalilisha wenzie khaaa!! Au ndo mauzo hadi kwenye mapenzi??
Labda !
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Judgement hujalala?
 
Last edited by a moderator:
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
hii topic ipelekwe kule kwenye celebrities forum...wanaopenda masupa stars watachangia...hapa tunaongelea mapenzi na mahusiano ya jamii sio kwa hao waliojua hela na umaarufu ukubwani:A S 13:
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Kama kadawia ! Nite mover ! Nakuonea gere wewe umelala ! Comments zako zinajiandika zenyewe !
Uje unifundishe huo utaalamu!
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Hahahhaaaa mie usingizi umekata toka saa saba, madhara ya kulala maprma haya. Nimetoka job, nikala na kuoga saa moja nimepanda kitandani. Nimeshtuka saa sita-saba hivi mpaka sasa usingizi umegoma aaaarrrrgghhhhh Judgement


Kama kadawia ! Nite mover ! Nakuonea gere wewe umelala ! Comments zako zinajiandika zenyewe !
Uje unifundishe huo utaalamu!
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Hahahhaaaa mie usingizi umekata toka saa saba, madhara ya kulala maprma haya. Nimetoka job, nikala na kuoga saa moja nimepanda kitandani. Nimeshtuka saa sita-saba hivi mpaka sasa usingizi umegoma aaaarrrrgghhhhh Judgement
Ok mazee BT mda huu, ndo naacha kubofya !
Nipange mbavu! Sa10 now!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
afu itakusaidiaje wewe?
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144