Da hii nouma sana

prospa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
554
195
Sister duu mmoja alikuwa kwenye dada sasa akajamba kwa sauti bubububu buububu,

watu wote wakamgeukia kwa hamaki basi ili kupoteza maboya akatoa simu yake na kujifanya ameipokea na kuanza kuongea kwa sauti yaani shost mdogo wako kaniwekea call tune ya ajabu yaan nimeabikaje dia basi zima watu wananishangaa akiwa bado anajinadi simu yake ikaita kwa sauti wimbo wa my number one wa domo basi zima kicheko................................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom