CWT, CWT, TUCTA,TUCTA


T

Tenths

Senior Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
108
Likes
28
Points
45
T

Tenths

Senior Member
Joined Mar 2, 2010
108 28 45
Kuna taarifa iliyoletwa humu toka kwa katibu mkuu utumishi kwenda kwa maafisa utumishi ikiwataka wafanye marekebisho ya barua walizonazo watumishi ambazo walikabidhiwa tangu mwaka 2016 baada ya kupanda madaraja na baadaye kusitishwa ili kupisha zoezi la kuwaondoa watumishi hewa n'a wale wenye vyeti feki. Zoezi lilifanyika n'a rais aliahidi wale wote wanaostahili kupanda watapandishwa mwezi huu wa novemba n'a kulipwa malimbikizo yao yote tangu tarehe za barua zao walizonazo miongoni. Sasa iweje barua iliyotumwa kwa maafisa utumishi ielekeze barua za watumishi zibadilishwe tarehe na zisomeke kuanzia mwedición novemba 2017 kwa maana ya kuwa fanyia watumishi wasilipwe malimbikizo yao. Kama kweli barua hii ni ya kweli tafadhali tucta na cwt simamieni hili ili kutetea haki zao watumishi haw. Inauma sana.
 
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
351
Likes
197
Points
60
Age
48
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
351 197 60
Na ndio imewakuta wengi kuonekana waongo wamefoji madai, watu wamepewa barua ya kuongezwa cheo, mara baada ya zoezi la vyeti fake kuna barua zimekuja upya badala ya mwanzo hapo utaonekana umefoji tu.

,
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,404
Likes
6,822
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,404 6,822 280
Mwenye kujua hiyo taarifa ai-quote hapa,

Hainingii akilini barua ilishaonekana kwa watu wote halafu wabadilishe tarehe na mwaka,
 

Forum statistics

Threads 1,214,335
Members 462,668
Posts 28,509,530