CV ya kocha wa Kilimanjaro Stars, Ammy Conrad Ninje

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,376
2,000
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_images.jpg

Mwenye CV yake atuwekee buana!
 

Lufulandama

Senior Member
Jun 6, 2017
187
250
Ana leseni daraja c la shirikisho la Tanzania TFF,amewahi kusoma maeneo haya,Karume Dar,Tabata na akaenda kula bata England..aliteuliwa kuifundisha Kilimanjaro juzi na imeambulia vipigo haswa..baada ya Hapa ataifundisha Barcelona ya Mabatini Mwanza..
 

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,376
2,000
Ana leseni daraja c la shirikisho la Tanzania TFF,amewahi kusoma maeneo haya,Karume Dar,Tabata na akaenda kula bata England..aliteuliwa kuifundisha Kilimanjaro juzi na imeambulia vipigo haswa..baada ya Hapa ataifundisha Barcelona ya Mabatini Mwanza..
Aloh!!
 

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,376
2,000
Ana leseni daraja c la shirikisho la Tanzania TFF,amewahi kusoma maeneo haya,Karume Dar,Tabata na akaenda kula bata England..aliteuliwa kuifundisha Kilimanjaro juzi na imeambulia vipigo haswa..baada ya Hapa ataifundisha Barcelona ya Mabatini Mwanza..
PIA nasikia aliipandisha daraja timu ya kaburi1 ya chanika mwisho,ni timu ya wauza matikiti wa stand chanika!
 

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
1,292
2,000
Tanzania haitakaa kuja kuendelea kisoka kama bado inatumia njia hizi za mkato. Mpira unataka matumizi sahihi ya sayansi yake. Mpira wa kutumia matunguli haujawahi kumuacha mtu salama
Sasa sijui Watanzania tunataka nini. Tumeleta kocha kutoka Ulaya makusudi ili kuondokana na maswala ya ulozi (uchawi). Bado mnamhusisha kocha wa aina hiyo na mambo ya matunguli. Kama si kuogopa ban ningekutukana. Lakini there is always next time!
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
17,024
2,000
Sasa sijui Watanzania tunataka nini. Tumeleta kocha kutoka Ulaya makusudi ili kuondokana na maswala ya ulozi (uchawi). Bado mnamhusisha kocha wa aina hiyo na mambo ya matunguli. Kama si kuogopa ban ningekutukana. Lakini there is always next time!
Does he have qualifications to lead the team successful? Maana kutoka ulaya au kusoma ulaya sio kigezo
 

patrick80

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
742
1,000
Ana leseni daraja c la shirikisho la Tanzania TFF,amewahi kusoma maeneo haya,Karume Dar,Tabata na akaenda kula bata England..aliteuliwa kuifundisha Kilimanjaro juzi na imeambulia vipigo haswa..baada ya Hapa ataifundisha Barcelona ya Mabatini Mwanza..
Ɓacelona ni ƴa uhuru siƴo mabatini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom