CUF: operation zinduka2 kuanzia TABORA. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF: operation zinduka2 kuanzia TABORA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Jul 14, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha wanainchi cuf kitazindua kampeni zake za kueneza mtandao wa chama mkoani tabora mwezi huu wakazi wa tabora mjini na viunga vyake wakae tayari kuupokea ugeni wa kitaifa kuanzia sasa. kwa mujibu wa baraza kuu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wasiende Igunga jamani
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,641
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    CUF na CCM iko dugu moja bana.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,549
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Je wataambatana na Shein & Sharrif?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Kwa nini??
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Wakati wanabeza maandamano na mikutano ya CDM walifikiri siasa ni kufuga ndevu.
     
Loading...