CUF: Ni wapinzani au watawala? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF: Ni wapinzani au watawala?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Aug 29, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Hiki chama sikielewi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wa bara ni wa pinzani ila kwa upande wa Zanzibar ni watawala. Ila Msekwa kasema hakuna chama tawala, bali wanaongoza ktk mfumo wa vyama ving.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    lgunga, ccm imeingiza timu mbili, Chadema kazi wanayo
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,224
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    ni popo
     
  5. j

    janja pwani Senior Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf ndicho chama pekee tanzania kinachoweza kupambana na ccm vyama vingine cdm nccr tlp ni kampuni za viongozi.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kweli ccm iko imara, imeiwowa cuf kimoja
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,105
    Likes Received: 7,363
    Trophy Points: 280
    Angekua ni mwanamke tungemuita malaya,
    Yaani hana bwana mmoja!!
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    cuf ni branch ya ccm kwahiyo jibu mnalo sizani kama mwembe unaweza kuwa na tawi la mpera
     
  9. p

    peacebm Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ni wanafiki tu kazi yao kucheka na magamba tu
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Kataa CCM kataa CUF hawa ndio wana spoil maendeleo yetu
     
  11. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    .

    CCM na CUF !!! sasa hao mbona washafunga ndoa, watapambana vipi
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,171
    Trophy Points: 280
    CUF ni mavuvuzela tu, yanaleta kelele uwanjani lakini sio ushindi
     
Loading...