Said Cosmetics
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 2,007
- 1,600
Dearest,
[emoji830]Leo naomba nishee nawewe kuhusu kitu kinaitwa crows feet.
[emoji830]Crows feet ni mikunjo inayotokea pembeni ya macho hasa ukicheka.
[emoji830]Mtu yoyote kuanzia miaka 25 huanza kupata crows feet na huzidi kuongezeka kadri umri unavyosonga.
[emoji830]Ningependa kushea nawe kuhusu cream za kupaka machoni ambazo zimetengenezwa kiasilia.
[emoji830]Kama tunavojua jicho ni sehem ya kwanza kuzeeka....kwa sababu jicho hublink (kufunga na kufungua) zaidi ya mara 1000 kwa siku hivyo kupelekea ngozi kuzunguka jicho kuchoka.
[emoji830]Eye cream hizi huongeza elasticity na kuzuia & kuondoa crowsfeet kiasilia kabisa.
*Cream za Machoni/ Eye cream*
[emoji843]Weusi chini ya macho, macho kuvimba baada ya kulala, mikunjo eneo la jicho ,
[emoji1428]hizi ni dalili chache za kuchoka ngozi inayozunguka jicho lako...
[emoji843]Wataalamu wanasema kwa siku unafunga na kufumbua jicho(blinking ) zaidi ya mara 1,000..lakini pia jicho hili hili linakumbana na jua, mwanga wa simu,tv, computer n.k
[emoji843]Ngozi ya jicho ni delicate sana sana , na ndio maana inakuwa ya kwanza kuonyesha dalili za kuchoka au kuzeeka...
[emoji843]Kuzuia hali hii, tumia EYECREAM (cream maalum ya macho)
[emoji843]Cream hizi zinapatikana oriflame na zipo kulingana na aina ya ngozi pamoja na uhitaji..zitakusaidia kuondoa dalili ambazo tayari zimeanza kujionyesha na kuzuia zisiendelee kutokea..
Bidhaa zetu ni asilia (Natural )
[emoji818]Alovera eyecream page 29.(kwa mtu alojichubua).code 30143.
23,000 mteja
[emoji818]Optimal hydra"Seeing is believing".
Kwa mtu mwenye ngozi kavu&combination
eyecream page 22 code 32464.
34,000 mteja
[emoji818]Optimal eye cream code 33226..kwa mtu mwenye madoa
Page 21.
34,000 mteja
[emoji419]Page 18 kuna eye creams za Novage (kuzuia makunyanzi/ant ageing)
[emoji843]code 31542...Kwa mtu mzima kuanzia miaka 45
[emoji843]code 31546...kuanzia 35 miaka kuendelea
[emoji843]code 32804..kuanzia 25 years.
[emoji815]Cream ya macho hupakwa baada ya kuosha uso...sehem inayozunguka jicho tu. Kwa nje.
[emoji171]Tender care page 31..code 33954 & 1276..
Znafanya kaz ya eye cream pia.
14,000 mteja
Kwa mawasiliano 0759827138
[emoji830]Leo naomba nishee nawewe kuhusu kitu kinaitwa crows feet.
[emoji830]Crows feet ni mikunjo inayotokea pembeni ya macho hasa ukicheka.
[emoji830]Mtu yoyote kuanzia miaka 25 huanza kupata crows feet na huzidi kuongezeka kadri umri unavyosonga.
[emoji830]Ningependa kushea nawe kuhusu cream za kupaka machoni ambazo zimetengenezwa kiasilia.
[emoji830]Kama tunavojua jicho ni sehem ya kwanza kuzeeka....kwa sababu jicho hublink (kufunga na kufungua) zaidi ya mara 1000 kwa siku hivyo kupelekea ngozi kuzunguka jicho kuchoka.
[emoji830]Eye cream hizi huongeza elasticity na kuzuia & kuondoa crowsfeet kiasilia kabisa.
*Cream za Machoni/ Eye cream*
[emoji843]Weusi chini ya macho, macho kuvimba baada ya kulala, mikunjo eneo la jicho ,
[emoji1428]hizi ni dalili chache za kuchoka ngozi inayozunguka jicho lako...
[emoji843]Wataalamu wanasema kwa siku unafunga na kufumbua jicho(blinking ) zaidi ya mara 1,000..lakini pia jicho hili hili linakumbana na jua, mwanga wa simu,tv, computer n.k
[emoji843]Ngozi ya jicho ni delicate sana sana , na ndio maana inakuwa ya kwanza kuonyesha dalili za kuchoka au kuzeeka...
[emoji843]Kuzuia hali hii, tumia EYECREAM (cream maalum ya macho)
[emoji843]Cream hizi zinapatikana oriflame na zipo kulingana na aina ya ngozi pamoja na uhitaji..zitakusaidia kuondoa dalili ambazo tayari zimeanza kujionyesha na kuzuia zisiendelee kutokea..
Bidhaa zetu ni asilia (Natural )
[emoji818]Alovera eyecream page 29.(kwa mtu alojichubua).code 30143.
23,000 mteja
[emoji818]Optimal hydra"Seeing is believing".
Kwa mtu mwenye ngozi kavu&combination
eyecream page 22 code 32464.
34,000 mteja
[emoji818]Optimal eye cream code 33226..kwa mtu mwenye madoa
Page 21.
34,000 mteja
[emoji419]Page 18 kuna eye creams za Novage (kuzuia makunyanzi/ant ageing)
[emoji843]code 31542...Kwa mtu mzima kuanzia miaka 45
[emoji843]code 31546...kuanzia 35 miaka kuendelea
[emoji843]code 32804..kuanzia 25 years.
[emoji815]Cream ya macho hupakwa baada ya kuosha uso...sehem inayozunguka jicho tu. Kwa nje.
[emoji171]Tender care page 31..code 33954 & 1276..
Znafanya kaz ya eye cream pia.
14,000 mteja
Kwa mawasiliano 0759827138