Cross Dress


merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,646
Likes
2,524
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,646 2,524 280
Sikuhizi mambo yamekuwa mazito kidgo.

Binadanamu wamekuwa wakipenda au kuhitaji kuonekana wa jinsi nyingine.
Ukiachiliambali uwepo wa Homosexual ( mapenzi ya jinsia moja, kuvutiwa na watu wa jinsia yako )

Binadamu wameamua ku advance na kubadilisha muonekano wao, kwa maumbilie na mavazi.

Wanawake wanafanyiwa pasuaji na kuwekewa viungo bandia vya kiume na kutolewa vyao, kutengeneza sauti, ku inject hormone za kiume zinazo badilisha muonekano wa sura zao kuwa kiume zaid.

Wanaume nao hawako nyuma, wanatengeneza maumbile ya kike, sauti, hormone za kike na mavazi. Ukikutana nae huwezi jua kabisa kama ni mwanaume.

Hebu check hizi picha kidogo
img_20161214_104328-jpg.446009
img_20161214_104310-jpg.446010
img_20161214_103131-jpg.446011
img_20161214_103108-jpg.446012
img_20161214_103048-jpg.446013
img_20161214_103025-jpg.446014
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,902
Likes
8,881
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,902 8,881 280
Noma Sana!
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,750
Likes
1,083
Points
280
Age
24
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,750 1,083 280
Mh
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,225
Likes
23,453
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,225 23,453 280
Siku za mwisho....
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,100
Likes
12,986
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,100 12,986 280
Lauhalaaaa huyo mwenye Jealous sijui nini nini ni mwanaume ?
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,330
Likes
851
Points
280
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,330 851 280
Kinachonishangaza na kunisikitisha ni ongezeko la vijana wa kiume kupenda kuvaa nguo za kike haswa hivi vijeans tight yaani nashindwa kabisa kuelewa!
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,643
Likes
27,809
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,643 27,809 280
wote naona ni wanawake
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,046
Likes
31,879
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,046 31,879 280
Yaani mende kama hao ukiwa nao 3000 nchini kwako basi usitegemee hata mvua achilia mbali radi
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,646
Likes
2,524
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,646 2,524 280
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
801
Likes
697
Points
180
Age
49
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
801 697 180
Me nafkiri wangeanza kuzaliwa without sex organ. Wakikuwa wawe huru kuchagua, maana sasa wametuchosha.
 
S

shiiiii

Senior Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
127
Likes
59
Points
45
Age
59
S

shiiiii

Senior Member
Joined Nov 26, 2016
127 59 45
Ingekuwa enzi ya kale, tungekumbwa nagharika
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094