Goodrich
JF-Expert Member
- Jan 29, 2012
- 2,091
- 1,179
CRDB Simbanking wakati inaanza kulikuwa na huduma ya fund transfer kwa wateja wa Airtel Money na M-pesa ie ilikuwa inawezekana kuhamisha fedha kutoka CRDB Account kwenda Airtel Money au M-pesa.
Hii ilikuwa inawasaidia sana wateja wa CRDB waliopo sehemu ambazo hazina Benki kwani waliweza kuchukua fedha zao kutoka kwa mawakala wa Airtel Money na M-pesa hata vijijini.
Huduma za aina hiyo kwa sasa hazipo tena kwa wateja wa Airtel, na kila ukiuliza wanasema wanashughulikia itarejea punde. Sasa ni zaidi ya mwaka.
Mnaofahamu kinachoendelea tujulisheni maana kwa sasa benki ni nyingi just a matter of choice !
Hii ilikuwa inawasaidia sana wateja wa CRDB waliopo sehemu ambazo hazina Benki kwani waliweza kuchukua fedha zao kutoka kwa mawakala wa Airtel Money na M-pesa hata vijijini.
Huduma za aina hiyo kwa sasa hazipo tena kwa wateja wa Airtel, na kila ukiuliza wanasema wanashughulikia itarejea punde. Sasa ni zaidi ya mwaka.
Mnaofahamu kinachoendelea tujulisheni maana kwa sasa benki ni nyingi just a matter of choice !